Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Sio Nanaa kweli huyo bibie?....maana hadi wiki moja kabla ya harusi ndo akaja kuomba ushauri wa ndoa JF!
Nimewaza tu!

Hahaaaa ugomvi huo, mimi sio mchaga, yangu ijumaa...hapa nimefungiwa ndani nafundwaa....lol...sina pa kutorokea.
 
Last edited by a moderator:
Hilo litaamuliwa na mahakama ya kimila yani "gacha chacha".

namsikitikia maana anawaacha wazazi wake kwenye wakati mkubwa na pia amewatia aibu kubwa mno.

Yote tisa, kumi tuombe awe salama ili aje aueleze umati wa kilichomsukuma kukimbia na mpira kwapani.
 
Naona comments za wengi ni negative,inawezekana ametupiwa jini ili asiolewe,binadamu hatupendani hata kidogo.

Nilikuwa naogopa tu kusema. But siku hizi hakuna kitu kinachopingwa kama ndoa na wa ujauzito. Muda ule unaosubiria kufunga ndoa, uwe tu mwanamaombi. Kuna watu wanafariki ghafla few hours/days before ndoa.. kuna wanaogeuka mabubu ghafla muda wa kiapo. Na kuna harusi tangu tumefika ukumbini tu umeme ulikata, zililetwa generators zaidi ya 5 but zote ziliungua ikabidi tu tutumie mishumaa.
Ni bibi harusi tu na Mungu wake ndo wanajua nini kinaendelea. Sisi hatujui chochote
 
Hahaaaa ugomvi huo, mimi sio mchaga, yangu ijumaa...hapa nimefungiwa ndani nafundwaa....lol...sina pa kutorokea.

hahahaha....na ulinzi inabidi uimarishwe!...usitutie fedheha wana MMU,madini yote ushapewa!
Kazi ni kwako!
 
Kama akili yake au kutaka kumkomoa mwenzie basi atalaanika miaka yote

Nakama ni michezo tu yakishetani basi mungu amsaidie huko alipo
 
namsikitikia maana anawaacha wazazi wake kwenye wakati mkubwa na pia amewatia aibu kubwa mno.

Yote tisa, kumi tuombe awe salama ili aje aueleze umati wa kilichomsukuma kukimbia na mpira kwapani.

Eti kakimbia na mpira kwapani....
 
Kama akili yake au kutaka kumkomoa mwenzie basi atalaanika miaka yote

Nakama ni michezo tu yakishetani basi mungu amsaidie huko alipo

kweli mkuu...sipati picha kama yeye mwenyewe
bi harusi mtarajiwa angekuwa mtunza hazina wa michango
ya harusi.....
 
Nilikuwa naogopa tu kusema. But siku hizi hakuna kitu kinachopingwa kama ndoa na wa ujauzito. Muda ule unaosubiria kufunga ndoa, uwe tu mwanamaombi. Kuna watu wanafariki ghafla few hours/days before ndoa.. kuna wanaogeuka mabubu ghafla muda wa kiapo. Na kuna harusi tangu tumefika ukumbini tu umeme ulikata, zililetwa generators zaidi ya 5 but zote ziliungua ikabidi tu tutumie mishumaa.
Ni bibi harusi tu na Mungu wake ndo wanajua nini kinaendelea. Sisi hatujui chochote

Duuu...kumbe kuna mengi sana huwa yanatokea wakati wa huu
mchakato, natamani kama ungekutana na Bw. Joseph umshauri
walau angepata mwanga katika huu utata alio nao....
 
Duuu...kumbe kuna mengi sana huwa yanatokea wakati wa huu
mchakato, natamani kama ungekutana na Bw. Joseph umshauri
walau angepata mwanga katika huu utata alio nao....
Kufunga tu ndoa ni vita, let alone kuishi kwenye ndoa. Bw Joseph anaweza akamlaumu na kumchukia sana huyo binti, but mwisho wa siku ukute binti hata yeye mwenyewe haelewi kilichomfanya akakimbia. Ajipe tu muda, Mungu atamfunulia ni kwa nini binti amemkimbia na ashukuru kwa yote pia coz kama ni adhabu naamini hakuna adhabu tamu kama za Mungu

Kuna mahusiano tunapitiaga but kumbe nyuma tumeacha visasi. Kuna watu ukiwaacha/ mkiachana hawakubali hata kama kosa ni la kwao. Anakwambia kabisa "hutooa/kuolewa na mwanamke/mwanaume mwingine apart from mimi. .. au hata asikwambie ila kila utakayekuwa naye na ikikaribia tu muda wa harusi kama hajakukimbia ghafla basi atakufa. Ni better ukawa unajiombea Mungu akuepushe na hivyo visasi.
 
Nilikuwa naogopa tu kusema. But siku hizi hakuna kitu kinachopingwa kama ndoa na wa ujauzito. Muda ule unaosubiria kufunga ndoa, uwe tu mwanamaombi. Kuna watu wanafariki ghafla few hours/days before ndoa.. kuna wanaogeuka mabubu ghafla muda wa kiapo. Na kuna harusi tangu tumefika ukumbini tu umeme ulikata, zililetwa generators zaidi ya 5 but zote ziliungua ikabidi tu tutumie mishumaa.
Ni bibi harusi tu na Mungu wake ndo wanajua nini kinaendelea. Sisi hatujui chochote

sikuwahi kuwaza wala kufikiri kuwa una Imani Haba sana Shemeji. Binadamu hana uwezo wa kupangua Alichokipanga Mungu bhanaa
 
Kufunga tu ndoa ni vita, let alone kuishi kwenye ndoa. Bw Joseph anaweza akamlaumu na kumchukia sana huyo binti, but mwisho wa siku ukute binti hata yeye mwenyewe haelewi kilichomfanya akakimbia. Ajipe tu muda, Mungu atamfunulia ni kwa nini binti amemkimbia na ashukuru kwa yote pia coz kama ni adhabu naamini hakuna adhabu tamu kama za Mungu

Kuna mahusiano tunapitiaga but kumbe nyuma tumeacha visasi. Kuna watu ukiwaacha/ mkiachana hawakubali hata kama kosa ni la kwao. Anakwambia kabisa "hutooa/kuolewa na mwanamke/mwanaume mwingine apart from mimi. .. au hata asikwambie ila kila utakayekuwa naye na ikikaribia tu muda wa harusi kama hajakukimbia ghafla basi atakufa. Ni better ukawa unajiombea Mungu akuepushe na hivyo visasi.

Dah, nimepata mwanga na mafunzo ya kutosha hapa. Ubarikiwe.
 
Back
Top Bottom