Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Better late than never

Hizo situation wote tunakutana nazo. Kuna mtu mnakuwa na malengo naye kabisa but mbeleni inakuja kuwa tofauti, mnaachana tu kiroho safi. Me naongelea wale ndugu zangu ana wasichana 6 afu wote wana engagement rings zake na anawahaidi ndoa, mtu unakuja kushtukia kapost tu wedding pictures zake. Not raiti aisee

Nilidanganywa, nimedanganywa...it's fair game kwangu...

Too late sikujua mapema effects za promise zile. Kwangu sasa kitu kinachoweza kusababisha mgogoro au kukata mawasiliano na mtu ni kuulizwa swala la ndoa...
 
Nilidanganywa, nimedanganywa...it's fair game kwangu...

Too late sikujua mapema effects za promise zile. Kwangu sasa kitu kinachoweza kusababisha mgogoro au kukata mawasiliano na mtu ni kuulizwa swala la ndoa...
Usije ukamuumiza mtu afu ukaona ni fair kwa sababu tu kuna mtu alikuumiza na wewe before. Moyo wako wa kusamehe na kupotezea mambo, sio kila mtu anao.. Usije ukalisahau hilo kabisa

Seems like una mengi ya kuongea, but kwa leo tuishie tu hapa. Thanks
 
Usije ukamuumiza mtu afu ukaona ni fair kwa sababu tu kuna mtu alikuumiza na wewe before. Moyo wako wa kusamehe na kupotezea mambo, sio kila mtu anao.. Usije ukalisahau hilo kabisa

Seems like una mengi ya kuongea, but kwa leo tuishie tu hapa. Thanks

Well, vizuri . Me sio mtu wa kusema sana, hapa nimejitahidi...siwezi kuchangia thread zaidi ya mara mbili.

Kama mimi nikisamehe, mwingine asiponisamehe sioni tatizo.
 
Inasemwa alienda maliwatoni na Matron, akamtuma matron kanga kule saluni

matron alipomrudia akamkosa

Mjini hapa...lakini wenda bibi harusi mtarajiwa
alikuwa kizuka , huwezi jua.
 
Mchagga na Mpare ni watani wa jadi sasa huenda Mthuya (msuya) ameamua kutonga na bajeti jamani.! Haa ha ha haaa
 
Nilipoisikia hiyo, nikapata wazo huenda bibi harusi ni mtu wa visasi, na alisubiri kwa hamu siku hiyo ili aweze kukamilisha kisasi chake kwa ubaya flani ambao huenda bwana harusi ameshawahi mtendea.


mkuu umewaza kama mimi kama kuna jambo kubwa aliwah mfanyia bi harusi halafu akipatikana atajifanya alipatwa na mashetani
 
MARANGU .MAMBA

Doroth, ambaye ana shahada ya pili ya ualimu, alikuwa akitarajiwa kufunga ndoa na Joseph Machange, ambaye ana shahada ya kwanza na anasubiri kuendelea na shahada ya pili ya ualimu.

Ndoa hiyo ilikuwa ifungwe saa 9:00 alasiri kwenye Usharika wa Lole wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), Dayosisi ya Kaskazini na baadaye sherehe katika Ukumbi wa Mamba Complex.

?Ni tukio ambalo kwa kweli halina majibu, ila sisi kama kanisa tulitangaza kama kawaida Jumapili tatu mfululizo na ukumbuke na send off (sherehe ya kumuaga bibi harusi) ilishafanyika,? alisema Rodrick Mlay, mchungaji kiongozi aliyekuwa afungishe ndoa hiyo.

Mchungaji Mlay alisema upande wa kanisa ulikamilisha mchakato wa ndoa hiyo kwa kufuata taratibu zote za kanisa.

Mchungaji huyo alikataa kuzungumzia kwa undani kuhusu sakata hilo akitaka watafutwe wana familia wenyewe.

Mchungaji aeleza kilichotokea

Mchungaji wa usharika huo, Elikesen Shao alisema walikuwa kanisani wakisubiri wanaharusi, lakini ghafla ilikuja taarifa kuwa bibi harusi ametoweka jambo lililofanya wazazi wa pande mbili kukutana na kujadiliana kwa faragha.

?Walifanya mazungumzo na wazazi wa pande mbili, mchungaji kiongozi akanipa jukumu mimi la kufanya maombi na kuwapa neno la faraja wanafamilia,?alisema mchungaji huyo.

Alisema baada ya mambo kuharibika, Mchungaji Mlay aliwatangazia ndugu, jamaa na marafiki waliokuwa nje ya kanisa kuwa kumetokea hitilafu na bibi harusi hakutokea kanisani.

MC aeleza kilichojiri

Mtu aliyepangwa kusherehesha harusi hiyo, MC William Ngalo alisema alikwenda kufunga vifaa vya muziki ukumbini, lakini hadi saa 3:00 usiku maharusi hawakutokea.

?Mimi kama MC (mshereheshaji) nilivyopewa kazi nilileta vifaa asubuhi nikavifunga ukumbini. Nikiwa ukumbini, nikapigiwa simu kuwa kuna taarifa mbaya, bibi harusi katoroka saluni,? alisema.

?Nilivyofuatilia nikaambiwa bibi harusi alienda saluni asubuhi na akiwa huko alienda kujisaidia ndipo alipochomokea hukohuko akachukua bodaboda na akaishia moja kwa moja.?

Alisema watu walianza kumtafuta bibi harusi huyo Mwika nzima lakini yeye aliendelea na utaratibu wake ukumbini hadi saa 3:00 usiku huku akiwaomba radhi waalikwa kwa shughuli kuchelewa kuanza.

Mashuhuda wasilimulia

Kwa mujibu wa mmoja wa waumini wa usharika huo, ilipofika saa ya kuingia kanisani mchungaji ilibidi atangaze kuahirisha ibada, huku familia ikiomba wananchi waliokuwapo kushiriki kula chakula. ?Hicho chakula kilikuwa kimeandaliwa hapo Lole nyumbani kwa bwana harusi. Ilibidi waombwe majirani na wanafamilia wakile maana tayari mambo yalikuwa yameharibika,? alisema.

Baba atinga polisi

Wakati hayo yakiendelea, juzi asubuhi ndugu wa bwana harusi wakiwa pamoja na baba mzazi, Eliringia Machange, walikwenda kituo cha polisi cha Himo kufungua shauri la tukio hilo lakini inadaiwa kulitokea utata wa aina gani ya kesi ifunguliwe.

Machange alikiri kutokea kwa tukio hilo, lakini akataka mwandishi wetu akachukue taarifa hizo polisi au aulizwe bwana harusi mwenyewe.?Kimsingi mpaka sasa hivi hajapatikana, lakini nisingependa kulizungumzia mimi hilo tukio. Ni vyema ukampata bwana harusi mwenyewe kwa kuwa ndiye anaweza kulielezea vizuri zaidi,? alisema Machange.

Tukio hilo limekuwa gumzo katika maeneo mbalimbali ya Marangu, Mwika, Himo na Moshi Mjini, huku kila mmoja akijiuliza nini hasa kilimpata bibi harusi huyo msomi.

-
 
Mimi ndio maana napiga mimba kwanza halafu naoa
 
Utakuta kuna jambo kligundua dakika za mwisho labda Bwana harusi mtarajiwa ana VVU au bwabwa huwezi kujua unajua saloon kuna mambo mengi sana.
Ni asilimia chache ya wanawake wanaoingia kwenye ndoa wakiwa na uamuzi uliotimia, huyo mpaka dakika ya mwisho alikuwa hajaamua kama kweli anaenda kujenga ndoa!
 
Hata Mimi mwanamke akinizingua na kukimbilia kuolewa na mwanaume mwingine namtengeneza hivi!
 
Back
Top Bottom