Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Msuya Sio Mchaga.Ukoo Wa Msuya Ni Wapare Wa Ugweno Wilaya Ya Mwanga.Hawa Sometimes Ni Watata Ila Sio Kama Huyo Alivyofanya.Japo Ana Masterz Ni Ile Ya Makaratasini Tu.Degree Za Pichu Hizo.Na Pia Kuna Uchawi Mmoja Wa Kipare Upo Wa Kufanya Hata Utoroke Kwenu Au Familia Yako.Unatupiwa Jini Ambalo Linatawala Akili Yako.Ila Kwa Upande Mwingine Binti Kuna Mtu Kamdanganya Mwenye Pesa.Mimi Ni Wa Kilimanjaro Nakiri Kua Dada Zetu Wanapenda Pesa Kuliko Utu Wa Mtu.
 
Hakika Naapa Mwanake Yoyote Akinifanyia Hivi Nampiga Risasi Afu Namimi Najimaliza.Over
 
Msuya Sio Mchaga.Ukoo Wa Msuya Ni Wapare Wa Ugweno Wilaya Ya Mwanga.Hawa Sometimes Ni Watata Ila Sio Kama Huyo Alivyofanya.Japo Ana Masterz Ni Ile Ya Makaratasini Tu.Degree Za Pichu Hizo.Na Pia Kuna Uchawi Mmoja Wa Kipare Upo Wa Kufanya Hata Utoroke Kwenu Au Familia Yako.Unatupiwa Jini Ambalo Linatawala Akili Yako.Ila Kwa Upande Mwingine Binti Kuna Mtu Kamdanganya Mwenye Pesa.Mimi Ni Wa Kilimanjaro Nakiri Kua Dada Zetu Wanapenda Pesa Kuliko Utu Wa Mtu.

Asante kwa mawazo mazuri
 
Kuna headline kwenye website ya mwananchi kuwa amepatikana Arusha

Kutokana na wasiwasi kuwa prozo magu ataweza kushtukiza hapa ofisini kwetu hvyo sikuweza kuisoma ile habari yote.
 
Better late than never

Hizo situation wote tunakutana nazo. Kuna mtu mnakuwa na malengo naye kabisa but mbeleni inakuja kuwa tofauti, mnaachana tu kiroho safi. Me naongelea wale ndugu zangu ana wasichana 6 afu wote wana engagement rings zake na anawahaidi ndoa, mtu unakuja kushtukia kapost tu wedding pictures zake. Not raiti aisee

Lakini na ninyi wanawake mnakuwa mna nichanganya hapo
hivi mpaka mtu anakuvalisha engagement ring si kuna kuwa na maisha flani
ya ukaribu zaidi ...sasa inakuwaje mpaka mnavalishwa wote
6 at once...? au ndio inakuwa yale mapenzi ya simu na whatsapp...?
 
Kuna headline kwenye website ya mwananchi kuwa amepatikana Arusha

Kutokana na wasiwasi kuwa prozo magu ataweza kushtukiza hapa ofisini kwetu hvyo sikuweza kuisoma ile habari yote.

Duu...kaenda kuibukia chuga..?
vipi hali yake, je yu bhuheri wa afya...?
mitandao yote iko salama..?
 
Hakika Naapa Mwanake Yoyote Akinifanyia Hivi Nampiga Risasi Afu Namimi Najimaliza.Over

mkuu, ili kiapo chako kiwe valid inabidi ukitafutie
nguvu ya kisheria ili kukitekereza iwe raisi tu...
 
Amen mpendwa, kama wewe ni "me" usijaribu kupromise vibinti vya watu utavioa afu mwishoni unavimwaga kwa kejeli. Wapo watakaokusamehe na wapo watakaodeal na wewe. Ingawa pia wapo tu wenye visasi vya binafsi

dada Heaven sent una tupa vitu ambavyo viko spiritually mpaka watu wanaanza kukugwaya
kwani upepo wa neno usije kuwakumbumba.
 
Lakini na ninyi wanawake mnakuwa mna nichanganya hapo
hivi mpaka mtu anakuvalisha engagement ring si kuna kuwa na maisha flani
ya ukaribu zaidi ...sasa inakuwaje mpaka mnavalishwa wote
6 at once...? au ndio inakuwa yale mapenzi ya simu na whatsapp...?
Hahaha sielewi huwa yanatukutaje hata. Kuna wanaume wapo smart kwenye extra curricular kiasi kwamba huwezi hata kuhisi kama mpo wengi.kwa hiyo Usishangae sisi wote 6 tukawa tumeshatambulishwa kwa ndugu zake. Ingawa sometimes pia kuna red flags nyingi tu tunazipuuziaga hadi yanatukuta yakutukuta. Na kuna wakati tunajua kabisa tupo wengi, ila tunajidanganya kwamba "I'm his number one" wengine watafuata. Ndo hayo ya dada zako
 
Unaweza ukafikiri amekukomoa lkn bro mshukuru Mungu huyo amekusaidia na kukuepusha na mengi usiyoyajua. Na kwa kweli una bahati sana.
 
Unaweza ukafikiri amekukomoa lkn bro mshukuru Mungu huyo amekusaidia na kukuepusha na mengi usiyoyajua. Na kwa kweli una bahati sana.

Hilo nalo neno , naamini Bw. Joseph limemfikia barabara.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom