Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Who knows...may be she was forced, abducted, or whatever. Til she's found and has talked, it's wise to preserve the opinions.

If she was abducted / kidnapped , then who did so..?
what was the motive behind ..?
why she didn't ask for help from the ppl who where
nearby ' around that area ..?

But I am telling u that the end will come to justify the means.
coz the bride groom said that, he will proceed to search for
her by hooks or crooks coz she cant do such a ignominious event
before his parents and the society at large...she will pay the expense.
 
Mleta uzi ww ni mchaga nini. Maana umeleta had gharama za harus. Ni jins gan pesa ilivyokuuma yan ah ah ah natania
 
Wapendwa kwa kukurupuka kwenye conclusion ya magazeti ya udaku sio sawa. Jiulize kwanza kilikuwa ni choo cha shimo ambacho hakijapauliwa?! Jerry mjini bado vipo hivi? Magazeti ya Mkenge yasituingize mjini na kujump kwenye conclusion. What if alikuwa kidnapped?

who told u that she was abducted..?
dont rely into dead premise like that.
If she was kidnapped , Y ..she did int ask
for help from her fellows...??
 
If she was abducted / kidnapped , then who did so..?
what was the motive behind ..?
why she didn't ask for help from the ppl who where
nearby ' around that area ..?

But I am telling u that the end will come to justify the means.
coz the bride groom said that, he will proceed to search for
her by hooks or crooks coz she cant do such a ignominious event
before his parents and the society at large...she will pay the expense.
Safi kabisa Joseph akomae naye amshtaki. Kama hakutaka ndoa hakuwa na haja ya kusumbua watu
 
Mleta uzi ww ni mchaga nini. Maana umeleta had gharama za harus. Ni jins gan pesa ilivyokuuma yan ah ah ah natania

ahaaa....basi tu, maana imenigusa sana kwani tuliandaa ukumbi kwa kila kitu.
 
Hawakutakiwa kuwa pamoja hao huwez jua Mungu kamuepusha na nn ndugu yako. Pesa inatafutwa sio uhai etii

so u want to justify that everything happening
in this world there is God wishes..?
kama ndivyo, basi ampanguse machungu jamaa japo
kwa kulipa gharama nusu kwa nusu kisha ndo asepe.
 
Naona comments za wengi ni negative,inawezekana ametupiwa jini ili asiolewe,binadamu hatupendani hata kidogo.

usijali kwenye wengi kuna mengi...
kama ndivyo hivyo, kwanini hilo jini
lisimtume akamkane mbele ya madhabahu..??
 
so u want to justify that everything happening
in this world there is God wishes..?
kama ndivyo, basi ampanguse machungu jamaa japo
kwa kulipa gharama nusu kwa nusu kisha ndo asepe.

Sio vyote vya Mungu. Vingine vya shetani. Bt Mungu amtie nguvu huyo kaka. And hata akirudishiwa pesa haito ondoa machungu yake. Amuombe Mungu tu sababu Mungu hajawahi shindwaaa hata kwa sekunde. Halafu ww ndio muhusika nn mbona una machuguuu natania ucje nidai pesa yako bure ah ah ah
 
Huwezi kujua mara nyingine dada zetu wako kimitego kupima upepo yawezekana alikuwa na bwn mwingine, aliposikia katangaza ndoa nae akatishia kumharibia, hivyo akaamua kwenda kwake aachane na teacher

mkuu umeongea kitu nyeti sana...labda bi harusi mtarajiwa alikuwa
ni mwathirika wa "age factor". katika mambo ya ndoa.
 
Sio Nanaa kweli huyo bibie?....maana hadi wiki moja kabla ya harusi ndo akaja kuomba ushauri wa ndoa JF!
Nimewaza tu!
 
Last edited by a moderator:
Sio vyote vya Mungu. Vingine vya shetani. Bt Mungu amtie nguvu huyo kaka. And hata akirudishiwa pesa haito ondoa machungu yake. Amuombe Mungu tu sababu Mungu hajawahi shindwaaa hata kwa sekunde. Halafu ww ndio muhusika nn mbona una machuguuu natania ucje nidai pesa yako bure ah ah ah

kwahiyo basi hata hicho kitakuwa ni cha shetani pia.
ila gharama za harusi lazima afidie ahata kwa kukatwa NSSF yake
kwani yeye ni mtumishi halali wa serikali.
 
Back
Top Bottom