Biashara ya kuandaa mafumanizi na kujipatia pesa

Biashara ya kuandaa mafumanizi na kujipatia pesa

Iko siku watapigwa risasi hao! Kwanza huwa nawatamani sana sema starehe zangu nazifanyiaga exclusive places, gesti siwezagi I dont feel comfortable, ila siku wakosee waje whitesands, hyatt, protea e.t.c. sijui!

Acha uzinzi, upendo wa kweli hupatikana kwa Mungu pekee! mnaoendeleza uzinzi nahisi ni wale mliokosa mapenzi ya wazazi wenu mlipokuwa wadogo sasa mnajifariji kwa kutafuta mapenzi feki ya wanadamu.
 
Nawatazarisha,kuna rafik yangu baada ya kupigika na maisha toka mwaka juzi akapata wazo la kuanzisha biashara ya mafumanizi.

Ameajiri wadada 5 kinachofanyika anawatumia hao wadada kuandaa mafumanizi. Mkikubaliana na wadada yeye anakuja na watu wacamera na mabaunsa 2 kufumania pia watakutaka utoe pesa.

Ukitoa pesa anazotumia kulipa mishahara kwa kila mwezi kama faida yake hakosi million 5.

Huu ni mwaka wa pili sasa hivi amejenga na ana gari 2 za kutembelea pia ameoa.

Elimu yake ni kidato cha nne tu na wana ofisi kabisa. Makazi yao ni Dar lakin uwa wanasafiri adi mikoani.

Uwa wanatoza pesa kulingana na mtu alivyo. Wanatoza kuanzia laki 5 adi million 10.

Mbaya zaidi wanakupiga na picha hivo lazima utatoa pesa.

Mnaopenda wanawake wa barabaran kazi kwenu.

huyo kaka yako inawezekana ni Eric Shigongo
 
Huna ubavu huo. Sana sana utapigwa pichwa na itaenda kuuzwa kwa shigongo.

Chezeya fumanizi na uwezi jua kama issue imepangwa.
Unaweza tembezwa uchi mtaani. Utatoa tu pesa ukileta mchezo wanakula min kabaang

I also got my team on the same business...
 
Nawatazarisha,kuna rafik yangu baada ya kupigika na maisha toka mwaka juzi akapata wazo la kuanzisha biashara ya mafumanizi.

Ameajiri wadada 5 kinachofanyika anawatumia hao wadada kuandaa mafumanizi. Mkikubaliana na wadada yeye anakuja na watu wacamera na mabaunsa 2 kufumania pia watakutaka utoe pesa.

Ukitoa pesa anazotumia kulipa mishahara kwa kila mwezi kama faida yake hakosi million 5.

Huu ni mwaka wa pili sasa hivi amejenga na ana gari 2 za kutembelea pia ameoa.

Elimu yake ni kidato cha nne tu na wana ofisi kabisa. Makazi yao ni Dar lakin uwa wanasafiri adi mikoani.

Uwa wanatoza pesa kulingana na mtu alivyo. Wanatoza kuanzia laki 5 adi million 10.

Mbaya zaidi wanakupiga na picha hivo lazima utatoa pesa.

Mnaopenda wanawake wa barabaran kazi kwenu.

Mkuu huyo jamaa yako ni mwizi kama wezi wengine tunaowajua, alichofanya ni kubadirisha staili ya wizi. Ni hatari sana kwa maisha yake,hasa nyakati hizi ambazo shetani tunakaa naye mitaani.

Kamkumbushe msemo huu wa watu wa Pwani, kuwa " kila mla cha wenzake na chake pia huliwa"

Mwisho kabisa ni kwamba, hakuna marefu yasiyokuwa na ncha.
 
Nampongeza huyo jamaa yako kwakuwa mbunifu,kheri yeye aliyejifikirisha,naanatumia akili yake kutukomesha wanaume wakware, kuliko hawa CCM tuliowapa dhamans yakutuongoza matokeo yake wametuletea dhiki
 
Nampongeza huyo jamaa yako kwakuwa mbunifu,kheri yeye aliyejifikirisha,naanatumia akili yake kutukomesha wanaume wakware, kuliko hawa CCM tuliowapa dhamans yakutuongoza matokeo yake wametuletea dhiki

Nitafikisha hizo pongezi
 
Iko siku watapigwa risasi hao! Kwanza huwa nawatamani sana sema starehe zangu nazifanyiaga exclusive places, gesti siwezagi I dont feel comfortable, ila siku wakosee waje whitesands, hyatt, protea e.t.c. sijui!

Sifa za Kijinga.................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kuna Wanaolala Sehemu Kushinda hata Zako Hizo Ulizotaja na Wapo Humu Humu lakini Hawajishaui Kama Wewe. Kwani Umeulizwa Utuambie Uwa Unalala Wapi? Kisaikolojia Watu Wenye Mijisifa Kama Nyie huwa Ni Choka Mbaya Sana. Hebu Nitajie basi Non Exclusive Places ili Kapuku Mimi Niweze Kwenda na Goma Langu.
 
Nampongeza huyo jamaa yako kwakuwa mbunifu,kheri yeye aliyejifikirisha,naanatumia akili yake kutukomesha wanaume wakware, kuliko hawa CCM tuliowapa dhamans yakutuongoza matokeo yake wametuletea dhiki

Siku huyo unayemsifia akikuunganisha na hiyo chain ndio utajua ubaya wa mchezo wa huyo jamaa. Sio kwamba wote wanaonaswa na hao mabinti huwa wamependa, wengine wanatengenezewa mazingira ili wanaswe kwa sababu tu wako vizuri kiuchumi. Angalia.
 
sijaelewa ananifumaniaje, kama ni wanawake wa barabarani? au jamaa anajifanya ni mke wake? au anavizia waume wa watu so akifumania ili taarifa isifike kwa wife majamaa wanatoa hela?
 
sijaelewa ananifumaniaje, kama ni wanawake wa barabarani? au jamaa anajifanya ni mke wake? au anavizia waume wa watu so akifumania ili taarifa isifike kwa wife majamaa wanatoa hela?

Jamaa anajifanya amefumania kuwa yeye ndio mwenye mke anakuwa yuko full na baunsa 2 na mtu wa camera
 
Jamaa anajifanya amefumania kuwa yeye ndio mwenye mke anakuwa yuko full na baunsa 2 na mtu wa camera

itabidi tuwe tunaenda apartments zenye mageti ya chuma sasa au tutembee na bastola tukienda kula vitu
 
Quiet good! lakini kwa wazinzi hilo ni jambo baya na lahatari kwao! kwanini uwe mzinzi over eti 'cause you have a tshs
 
Mwanamke wa barabarani fumanizi linatoka wapi?

Tatizo ni status yako kwa jamii mkuu kama washakupiga picha wakisema kesho zipo ukurasa wa mbele kwenye ijumaa
Hebu pata picha kama utaweza kwenda ofisini.
 
Acha uzinzi, upendo wa kweli hupatikana kwa Mungu pekee! mnaoendeleza uzinzi nahisi ni wale mliokosa mapenzi ya wazazi wenu mlipokuwa wadogo sasa mnajifariji kwa kutafuta mapenzi feki ya wanadamu.
sasa mambo ya wazazi yanaingiaje hapa, mbona wataka kuharibu mada. Binafsi cpendi mtu amuingize mzazi wangu kwa vitu nivifanyavyo sababu naamin wamenikuza vyema, ubazazi na mambo yangu yote lawama ni juu yangu na siyo kwa wazazi sababu nawapenda na kiwaheshimu wazazi wote. Hii inamaana siwezi kumsema vibaya mzazi wa mwenzangu kwa kosa la mtoto wao
 
Si kuna mmoja alikuja kulalamika amedaiwa mil 5 na wameandikiana kwa mwenyekiti? Au ndo hao nini

ndio type hiyo, hata hapa kwetu ilitokea jamaa akawa hana hela wakachukua tv set yaani hadi king'amuzi
 
Wangesajiri kampuni iwe kama CHEATER ya Marekani, unalipa kabisa unapewa na receipts, wanamtafuta wanamrecord mpaka unafumania, ila wanazuia msipigane.
 
Wangesajiri kampuni iwe kama CHEATER ya Marekani, unalipa kabisa unapewa na receipts, wanamtafuta wanamrecord mpaka unafumania, ila wanazuia msipigane.
Wenye kampuni na wafanyakazi wake wote watalogwa kama sio kupelekwa Mabwepande.
 
Back
Top Bottom