Rich Pol
JF-Expert Member
- Oct 11, 2013
- 7,880
- 5,725
Kulikuwa na mataperi wako na mdada mmoja Ana asiri ya kiarafu, amefunga na Ana macho ya kichokozi, wanapenda kutega bar, akikuona unazo anakutega mpaka uingie, hataki hotel, anataka guest za mitaani, akifika anavua nguo anaenda kuoga, akitoka nawe uende, ukiwa bafuni watu huku nje wanagonga! anaenda kuwafungulia mwenyewe, anapokelewa na kofi kubwa anaanza kulia, kisha wanamgeukia mwanaume, wanachukua nguo ili usivae, mmoja anajifanya mwenye mke anapandisha hasira akitaka kupiganaga na mwanaume, wengine wanamzuia, kisha jamaa hawakupi nguo wanadai fidia m1 au 2. Ukikataa wanaita watu wana camera wanajifanya waandishi wa udaku, wakupige picha kisha wakupeleke polisi uchi, na wanashirikiana na polisi wa ukweli, utatoa tu HeLa.