Ndumbayeye
JF-Expert Member
- Jan 31, 2009
- 7,420
- 4,034
janaimekunywa safari
Ii sasa mpya. Bombardier ndio pombe ganiBombardier
Balimi kubwaIi sasa mpya. Bombardier ndio pombe gani
Kitwanga ndio pombe gani ? You have made my dayKITWANGA..
Unaongea Kama kitwangaKodi zimekuwa nyingi unategemea wapate faida wapi? Dawa ni kujaza ni maji, weka dawa ya maiti pelekea watu wakajimalize hukooo
Ha! ha! ha! kwenye mvinyo kuna ukweliIn vino veritas.
Bia kumi na Saba tu. Pole Sana. Wenzio tunapiga Lusekelo na kusukutua na kreti unusu ya safariJana Kreti la bia 20 nilibakiza tatu tu.....ila nilifika home bila msaada wa mtu...nikajiuliza wapi kile kimea na shayiri iliyotokota?
Shubaaamit!
Duh!Bia kumi na Saba tu. Pole Sana. Wenzio tunapiga Lusekelo na kusukutua na kreti unusu ya safari
Mkuu habari mpya hii halafu mie mdau wa SafariUkweli ni kwamba bia nyingi siku hizi zinatengenezewa majumbani hasa kwenye bar za Kimara mpaka mbezi. Beer inayochakaliwa zaidi ni safari na kilimanjaro
Pilsner hiyovipi kuhusu UKAWA?
KabisaIn vino veritas.