Bia za siku hizi ni mimaji tu

Bia za siku hizi ni mimaji tu

6.JPG
 
Zitafika tu maana yenyewe nyuma wameandika strong beer kitu kinacheza 5.8 Alc
[emoji23][emoji23][emoji23] ile Ya kule wanaiita extra strong sijui ina Alc ngapi ila ni chombo kizito ni kwa ajili Ya viumbe wa Shoka tu first time nainywa unyamwezini na ndugu zangu niliamka saa nane mchana wakat wanaume walishaamka na wameenda kukata kuni
 
Hata castle lite inachakachuliwa. Utakuta ile alama ya ubaridi haibadiliki rangi hata uweke kwa freezer. Konyagi. Valueu. Kiroba na K vant hata Manzese wanazitengeneza. Nahamia imported whisky or Heineken. Hii takataka ya bongo Leo Ina taste hivi kesho vile kuharisha kwingi wachakachuaji hawachemshi maji apana taka tena
Hiyo heineken huko ndio inaongoza kwa kuchakachuliwa, wachinei ndio wanaziharibu mno,
 
tanzania.jpg

Ukweli ni kwamba siku hizi wanywaji wengi wananywea fasheni tu na ndio maana si aghalabu kukuta walevi wa kupepesuka kwa nini kwa sababu BIA zenyewe hazilevi ni MIMAJI TU
images


Ukweli zaidi ni kwamba mahitaji yameongezeka (hasa sikukukuu) ilihali uzalishaji ni ule ule hvyo kimea hakikai kikaiva vizuri kwani BIA inazalishwa siku hiyo hiyo na kuwekwa sokoni

Hili ni eneo la kuibia watu pesa tu kwani mimaji unayokunywa kwa 2500 ungeweza kunywa kwa jero au buku tu
tanzanian-beers.jpg


hili nimeligundua hata kwa KONYAGI PIA hadi wanahangaika na majina sijuio orijino nk
Hata naniliu ni hivyohivyo sio tam kabisa[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Jamani nasikia kumekuja bia mpya aina ya safari lager heti haina sukari kabisa je hayo ni yakweli? Maana watakuwa wamenikomboa
 
Itakuwa ushakuwa chronic achana na bia kunywa viroba au gin ndo SAA hizi
Haswaa ameshafuzu huyu aje huku kwa watu wazima ila asije moja kwa moja kwenye GIN aanze na Whiskey kwanza like Jack Daniel, Grants nk
 
Back
Top Bottom