ZeMarcopolo
Platinum Member
- May 11, 2008
- 14,279
- 7,690
Kuna mtu amesema Mkapa anaishi UHAMISHONI Tanga.
Hivi kwanini chadema wanaiharibu hii nchi kiasi hiki?
Tanga kunaweza vipi kuwa UHAMISHONI kwa Mkapa?
Hii Tanzania ni nchi moja. Mtanzania yeyote anaweza kuishi popote. Kote kunatuhusu WOTE.
Msikubali kulaghaiwa na chadema...
Hivi kwanini chadema wanaiharibu hii nchi kiasi hiki?
Tanga kunaweza vipi kuwa UHAMISHONI kwa Mkapa?
Hii Tanzania ni nchi moja. Mtanzania yeyote anaweza kuishi popote. Kote kunatuhusu WOTE.
Msikubali kulaghaiwa na chadema...