Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

our nation buck?????

Akh!Sorry wana jamvi,ni machungu wamenitonesha kidonda cha enzi hizoo!!!Lakini ninashukuru na ninaamin nimeeleweka nilichokuwa ninalenga kudondosha.
 
Tunataka mwili wa nyerere uchunguzwe kama alikufa kwa sumua au la asha!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kikwete alidhani hii nchi ni ya kiislam na kusahau kuwa wakristo ni 80%, this is the christian country bwana
 
Obama amebeba mzigo wa bush na ndio maana anaoneka rais mbovu katika wote marekani.
JK yamemkuta hayo hayo.
mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!! hapo kwenye red angekuwa ni Rais mbovu asingeshinda ndugu yangu, kule hawana ubwege wa siasa wana siasa za kweli na watendaji wa kweli..acha propaganda kulinganisha huyu mburula na viongozi wa dunia ileeeeeeeeeeee, baadaye sana....
 
Hata kama Mkapa alikuwa fisadi na kuanzisha AnBen Company akiwa Ikulu lakini hakuruhusu madudu tunayoyaona sasa ya udhaifu wa kiongozi na kulikuza ombwe la uongozi Tanzania. Alichukua hatua mara moja. Rekodi ya serikali ya Mkapa kiutendaji iko mbali sana ukilinganisha na hii ya Kikwete. Thibitisheni. kwa kutoa mfano wa sekta moja tu iliyostawi katika miaka 8 ya utawala (ambao hauwezi) wa Kikwete.

Baada ya kufanya mauaji ya kimbari pale Mwembechai na Zanzibar anajiona alikuwa kiongozi wa kupigiwa mfano ?
Labda kwa kusaidia kulistawisha KANISA hapa Tanzania !

Ni UJINGA wa Watanzania tu hasa WAISLAMU ni kwanini mdudu huyu hajapelekwa the hague !
 
Obama amebeba mzigo wa bush na ndio maana anaoneka rais mbovu katika wote marekani.
JK yamemkuta hayo hayo.

Naona unasikiliza FOX news!

1.Facts ni hizi

Obama ameiokowa nchi toka depression mbaya kwenye history ya USA
Obama alimshika Osama Bin Laden,Bush na Clinton walishindwa
Obama angalau ameweka Health Care Law,hakuna Rais mwnigine aliweza
 
Rais Mstaafu Ben Mkapa amesema baada ya uongozi wake anashuhudia mambo mengi ya ajabu ikiwemo mitafaruku katika jamii.

Kwamba anachojivunia katika uongozi wake ni kuwa hakuwahi kuambiwa anabagua.

Amesema kizazi kipya cha uongozi kinatakiwa kurudi katika misingi aliyoacha Mwalimu Nyerere ambayo ni Amani na Utulivu.

Amesema hayo mjini Bukoba wakati akitoa salaamu baada ya kusimikwa kwa Askofu Mpya wa Jimbo Katholiki la Bukoba Desidelius Rwoma aliyehamishwa kutoka Jimbo la Singida kuchukua na nafasi ya Askofu Nestory Timanywa aliyestaafu baada ya kuwa katika nafasi hiyo kwa miaka 39.

MKAPA bila kuuza VIWANDA vyote vya SERIKALI huko DAR ambavyo vilikuwa vinaajiri VIJANA wengi wa KIISLAMU wakati wa NYERERE sidhani ungeongelea hayo ya UBAGUZI... Ni wewe uliyeanza hayo...

Na Unadhani NYERERE alifurahia pia Uongozi wako??? uliuza MAJUMBA na VIWANDA vyote vya serikali... Na uliweka MIKATABA Mibovu na Wawekezaji wa Madini ...

MR. Mkapa does not want to see his SHADES...
 
Kikwete alidhani hii nchi ni ya kiislam na kusahau kuwa wakristo ni 80%, this is the christian country bwana

Kumbe ndivyo mlivyoambiwa kanisani ?? Ndio maana Mzee Wassira aliwapiga chenga Waislamu na kuzungumza na Maaskofu peke yao pale Dodoma ??

Mnaiharibu Tanzania kwa taarifa yenu, mnaiharibu Tanzania nawaapia..!

•Sensa ingepigika ki ukweli kwa kuweka kile kipengele cha dini Maaskofu na Wassira walichokikataaa ungeshangaa na roho yako !
 
Mnaomfananisha jk na mkapa, ni kama kufananisha mbingu na nchi, mkapa ni intelectual mungu alimpa kipaji cha kuongoza pamoja na udhaifu wake wa kibidamu, huwa najiuliza sipati jibu kikwete kule state house anafanya nini? Kwa mawazo yangu ni kuwa huyu mtu ni dhaifu sana labda tujue akili zake zimelalia wap?

Hawezi pata credibility yeyote,mtu mwenyewe kakudharau hata kwao,ndio maana anaishi uhamishoni Tanga.Uliza alivyokuwa akiwatukana waandishi wa habari waliokuwa wakimkosoa.Ni katika utawala wake ulionunua ndege na rada mbovu kwa mabilioni ya pesa za watanzania mpaka waingereza wakatuoneo huruma wakaturudishia,huku waziri wake wa fedha akasema ni bora tule nyasi lakini ndege ya rais na rada lazima zinunuliwe.Vp bulyanhulu walikouawa wanakijiji na wawekezaji.

Jamaa kimasiharasihara alikuwa anauza nchi hivo kwa mrahaba wa tsh 3 kati tsh 100.Hivi huyu alikuwa anaakili kweli,yaani nchi inachukua tsh 3,ok nikaja kugundua hujamaa kosa sio lake,bali shule alizosoma ndizo zilizomfundisha ufisadi,hakuna hofu ya mungu.We tazama wanaoongoza kwa wizi, wamesoma shule gani?Ni vigumu sana hii nchi kuendelea kwa sababu ya mfumo.

Huyo ndio Ben mkapa.Ukisikiliza hotuba yake biti kubwa,but helpless.Sijaona chochote cha maana wakati wake,fursa za kusoma zilikuwa chache,vizingiti kibao eti ooh ukipata division 3 six hufiti kwenda chuo kwa mvulana,ilimradi tu vikwanzo.
 
Mkapa hasemi kweli, wakati wake aliua waislam Mwembechai na Zanzibar, alifunga Masheikh na wanazuoni wa kiislamu. Waislam walilalamika na wanaendelea kulalamikia utawala wake mpaka leo.

Kwa kuwa wanaolalamika sasa ni wakristo hawa ndio raia wenye haki ya kulalamika na kwa kuwa wana vyombo vya habari ndio maana wanasikika
 
Hawezi pata credibility yeyote,mtu mwenyewe kakudharau hata kwao,ndio maana anaishi uhamishoni Tanga.Uliza alivyokuwa akiwatukana waandishi wa habari waliokuwa wakimkosoa.Ni katika utawala wake ulionunua ndege na rada mbovu kwa mabilioni ya pesa za watanzania mpaka waingereza wakatuoneo huruma wakaturudishia,huku waziri wake wa fedha akasema ni bora tule nyasi lakini ndege ya rais na rada lazima zinunuliwe.Vp bulyanhulu walikouawa wanakijiji na wawekezaji.

Jamaa kimasiharasihara alikuwa anauza nchi hivo kwa mrahaba wa tsh 3 kati tsh 100.Hivi huyu alikuwa anaakili kweli,yaani nchi inachukua tsh 3,ok nikaja kugundua hujamaa kosa sio lake,bali shule alizosoma ndizo zilizomfundisha ufisadi,hakuna hofu ya mungu.We tazama wanaoongoza kwa wizi, wamesoma shule gani?Ni vigumu sana hii nchi kuendelea kwa sababu ya mfumo.

Huyo ndio Ben mkapa.Ukisikiliza hotuba yake biti kubwa,but helpless.Sijaona chochote cha maana wakati wake,fursa za kusoma zilikuwa chache,vizingiti kibao eti ooh ukipata division 3 six hufiti kwenda chuo kwa mvulana,ilimradi tu vikwanzo.

Mkuu kichwa mbovu,
Natumia techno lakini nimeweka " LIKE " 100 !

Heshima sana kwako mkuu, Ahsante sanaaa....
 
Kikwete alidhani hii nchi ni ya kiislam na kusahau kuwa wakristo ni 80%, this is the christian country bwana

Propaganda!!Hesabu yoyote baada ya kufanywa huwa inaproviwa kujua kama jibu ni sahihi au la,mbona waislam walipotaka kipengele cha dini kiwekwe kwenye sensa maaskofu na mapadre walikataa,walijua wangeumbuka.Endeleeni kupika takwimu.
 
Obama amebeba mzigo wa bush na ndio maana anaoneka rais mbovu katika wote marekani.
JK yamemkuta hayo hayo.

CORRECTION: Obama hajaonekana rais mbovu Marekani hata kidogo. He just won an election with an impressive 51% despite all the money and dirty work of the Republicans. He is turning the economy around, albeit at a slow pace. Sijui unamzungumzia Obama gani. Wamarekani wanajua pumba na mchele.
 
Mkapa hasemi kweli, wakati wake aliua waislam Mwembechai na Zanzibar, alifunga Masheikh na wanazuoni wa kiislamu. Waislam walilalamika na wanaendelea kulalamikia utawala wake mpaka leo.

Kwa kuwa wanaolalamika sasa ni wakristo hawa ndio raia wenye haki ya kulalamika na kwa kuwa wana vyombo vya habari ndio maana wanasikika

Isiyowasha hujailambaaa....! Mimi kama Muislam bado nna hasira sana na Mkapaa sanaaaa....

Sijui zitaisha lini ?
 
huyu mr.ben anatubu kwa wtz?kama vp bora aendelee kukaa kimya.
 
Mkapa hasemi kweli, wakati wake aliua waislam Mwembechai na Zanzibar, alifunga Masheikh na wanazuoni wa kiislamu. Waislam walilalamika na wanaendelea kulalamikia utawala wake mpaka leo.

Kwa kuwa wanaolalamika sasa ni wakristo hawa ndio raia wenye haki ya kulalamika na kwa kuwa wana vyombo vya habari ndio maana wanasikika

Waislam wenyewe ndo tulijichanganya na ukorofi wetu wala si mkapa
 
Back
Top Bottom