Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Benjamin Mkapa: Nashuhudia mambo ya ajabu baada ya uongozi wangu!

Mkapa na wasaidizi wake walifanya kazi yenye kuonekana pamoja na kuwa anayo mapungufu yake.Alipokea nchi ikiwa katika hali isiyoridhisha kiuchumi,tulikuwa hatukopesheki,hali duni sana ya wafanyakazi wa umma na sekta binafsi.
Mkapa na wasaidizi wake hakulalamikia utawala uliopita kabla yake,alipigana kiume.Alithibiti mfumuko wa bei na heshima ya mfanyakazi ilirejea.
Utawala wa Kikwete walipokea uongozi ktk hali ya kuridhisha ya uchumi.Miaka 8 uongozi wake hali imekuwa ni mbaya;uchumi mbovu,mfumuko mkubwa wa bei,mahusiano mabaya kijamii,usalama duni wa raia,elimu inazidi kudorora nk.Serikali inahangaika na CDM,pia kuhusisha udhaifu wao na uongozi wa awamu wa tatu.

Utawala wa mkapa ulihangaika na CUF, huku utawala wa kikwete ukihangaika na CDM wote walewale tu.Mkapa kajaribu kuiba kura Arumeru kwa Nassari akashindwa, igunga aliiba na ukatenguliwa.Hana confidence ya kuishi kimya kama kina CHISSANO ndiyo maana bado anahangaika na kuidhibiti CDM anajua fika wale wakitinga magogoni, yale yanayotokea Zambia na Malawi yatamkuta.The guy has no moral authority to comment on what he has done in Bukoba today
 
We binti uwe na adabu CHADEMA safari hii watakutia mimba kama si wazimu,sababu hamfanyi kazi zenu mumekalia kuwasema Chadema tu hebu fikirieni na mambo mengine,

Yapo meeengi ya kufanya kuna mfumuko wa bei,gharama za nauli kupanda,chakula bei ghali mafuta,kufeli watoto hamuoni mmekalia Chadema safari hii lazima mbebe mimba tu na 2015 tutawavalisha gauni tu m**o z-9u

Muacheni Mkapa apumzike nyie ufisadi wenu wa kuita visenti hamuoni?

Kama mlishindwa kumshitaki basi iwepo sheria au waondolewe kinga Marais woote ili tuwashitakiwoooooooooote na pia itungwe sheria ya kuwawajibisha wanapokosea kuanzia kwa huyu fastjet lazima ashitakiwe

Chadema hii nchi hawaipendi ndio maana wanaiharibu.

Si uliona juzi ile issue ya Kawe ya dereva wa bajaj?
 
Kumbe ndivyo mlivyoambiwa kanisani ?? Ndio maana Mzee Wassira aliwapiga chenga Waislamu na kuzungumza na Maaskofu peke yao pale Dodoma ??

Mnaiharibu Tanzania kwa taarifa yenu, mnaiharibu Tanzania nawaapia..!

Sensa ingepigika ki ukweli kwa kuweka kile kipengele cha dini Maaskofu na Wassira walichokikataaa ungeshangaa na roho yako ![/QUOT

The Fixer usiwe mpumbavu wewe,Maaskofu waongee nini na Waislamu wakati alieanzisha huo udini ni Kikwete? Baada ya uchaguzi alitamka kwamba nchi hii ina UDINI upi aliouona yeye ambao watu wa chini huku wasiuone,auone yeye halafu muwape kazi viongozi wa dini kuuongelea?


Ni upumbavu muachieni yeye aliyeuanzisha aumalize asiwape wengine mizigo
 
"uchafu wa mrisho,unafanya msafi aonekane benja"..ROMA-2030
 
yawezekana kabisa baadhi ya mbegu za kibaguzi na social injustice alizipanda au hata kuzimwagilia yeye, hasa ufisadi

ni rais wa ajabu anayefungua co. ltd akiwa ikulu na kutumia anuani ya ikulu

He cant escape responsibilities for what we are now as a nation

acha kubwabwaja we mutu.si bora yeye hata kama aliiba lakini alisimamia uchumi tukanufaika na wengine?au si bora yey ambaye aliiweka wazi kampuni yake kuliko wengine waliochakachua majina wakaja na richmond/dowans?wezi kila kona wanaiba na ili kuficha wizi wao wanatufitinisha tuendelee kugombana wakati wao wako bize wanaiba?
 
Kuna mtu amesema Mkapa anaishi UHAMISHONI Tanga.

Hivi kwanini chadema wanaiharibu hii nchi kiasi hiki?

Tanga kunaweza vipi kuwa UHAMISHONI kwa Mkapa?

Hii Tanzania ni nchi moja. Mtanzania yeyote anaweza kuishi popote. Kote kunatuhusu WOTE.

Msikubali kulaghaiwa na chadema...

Mbona nashindwa kukulewa Mkuu, kwani tamko limetolewa rasmi na Chadema au?
 
Who will be next to be slapped after Mwinyi? Bahati yake hilo kanisa lilikuwa limejaa CCM watupu!
 
mimi nampongeza mh.Mkapa kwa kazi aliyofanya kipindi chake..wala huwez kufananisha uongozi wa mkapa na kikwete.
Kipindi cha mkapa,mchele kg 1 ilikuwa 500shs. Sasa hivi ni 2700,,sukari kilo ilikuwa 1000,sasa hvi robo 900..mkapa alijitahidi sana ijapokuwa alikabidhiwa nch ikiwa na madeni mengi,,alikabidhi kwa kikwete nchi isiyodaiwa,,mkapa aliiba pia ila nampongeza kwa kuwa alijua kula na kipofu,ila huyu mjomba amezidi na ameiua ccm,,baba yangu wa miaka sabini anapiga gwanda la cdm kisa huyu current mskaji
 
Akaja kututangazia kwamba Baba wa Taifa alikuwa na upungufu wa kinga mwilini.

ODD ndio ugonjwa unaoumwa au unafanya makusudi,

Tofautisha Upungufu wa Kinga Mwilini Na Leukemia acha kufikiria kwa kutumia makalio au wataalamu watupe tofauti ya haya magonjwa mawili
 
Rais Mstaafu Ben Mkapa amesema baada ya uongozi wake anashuhudia mambo mengi ya ajabu ikiwemo mitafaruku katika jamii.Kwamba anachojivunia katika uongozi wake ni kuwa hakuwahi kuambiwa anabagua.Amesema kizazi kipya cha uongozi kinatakiwa kurudi katika misingi aliyoacha Mwalimu Nyerere ambayo ni Amani na Utulivu. Amesema hayo mjini Bukoba wakati akitoa salaamu baada ya kusimikwa kwa Askofu Mpya wa Jimbo Katholiki la Bukoba Desidelius Rwoma aliyehamishwa kutoka Jimbo la Singida kuchukua na nafasi ya Askofu Nestory Timanywa aliyestaafu baada ya kuwa katika nafasi hiyo kwa miaka 39.
mkapa alishawa kuambiwa,asijifnye hakusikia yeye si ndo aliwaua waislam wa mwembe chai???????
 
acha kubwabwaja we mutu.si bora yeye hata kama aliiba lakini alisimamia uchumi tukanufaika na wengine?au si bora yey ambaye aliiweka wazi kampuni yake kuliko wengine waliochakachua majina wakaja na richmond/dowans?wezi kila kona wanaiba na ili kuficha wizi wao wanatufitinisha tuendelee kugombana wakati wao wako bize wanaiba?
yaan unadiriki kabisa kumsifia mkapa anayehusishwa na anaben,meremeta,EPA, na kugawa migodi,duh,sema wakat wa mkapa hukua aware na mambo yanayoendelea hapa nchini
 
Mkapa si msafi ila kikwete anamlindana kauli yake 'mwacheni mzee apumzike'
Utawala wa mkapa ulihangaika na CUF, huku utawala wa kikwete ukihangaika na CDM wote walewale tu.Mkapa kajaribu kuiba kura Arumeru kwa Nassari akashindwa, igunga aliiba na ukatenguliwa.Hana confidence ya kuishi kimya kama kina CHISSANO ndiyo maana bado anahangaika na kuidhibiti CDM anajua fika wale wakitinga magogoni, yale yanayotokea Zambia na Malawi yatamkuta.The guy has no moral authority to comment on what he has done in Bukoba today
 
Mkapa hasafishiki,na hana lolote alilofanya zaidi ya kuidunisha nchi,miundomini alikuwa akiijenga ukweni kwake tu huko kilimanjaro,na kuipendelea mikoa ya wakristo ndio maana wanaomsifia ni wakristo,siku ikisimama jihadi Tanzania sijui itakuwaje.Maana kuna wengi sana wanahatia.Ila tegemeo letu ni mungu,itiqaf hatutaacha mungu atawadhalilisha wote wanaowaonea waislam kwa chuki zao.Fanya utafiti wa vifo vya wanadhulumu na kuwanyanyasa wengine,mwangalie farao(filauni) LTA
ndo maana aliteguka KIUNO,aliwaua waislam mwembe chai,aliwaua watu wa zenji 2001 na mrema alimuumbua ishu ya BULYANGHULU
 
mimi nampongeza mh.Mkapa kwa kazi aliyofanya kipindi chake..wala huwez kufananisha uongozi wa mkapa na kikwete.Kipindi cha mkapa,mchele kg 1 ilikuwa 500shs. Sasa hivi ni 2700,,sukari kilo ilikuwa 1000,sasa hvi robo 900..mkapa alijitahidi sana ijapokuwa alikabidhiwa nch ikiwa na madeni mengi,,alikabidhi kwa kikwete nchi isiyodaiwa,,mkapa aliiba pia ila nampongeza kwa kuwa alijua kula na kipofu,ila huyu mjomba amezidi na ameiua ccm,,baba yangu wa miaka sabini anapiga gwanda la cdm kisa huyu current mskaji
je wakat mkapa anaichukua nchi bei za hizo bidhaa zilikua sh ngapi?think twice,
 
ODD ndio ugonjwa unaoumwa au unafanya makusudi,

Tofautisha Upungufu wa Kinga Mwilini Na Leukemia acha kufikiria kwa kutumia makalio au wataalamu watupe tofauti ya haya magonjwa mawili
Nadhani you were not existing wakati Mkapa anautangazia umma kuhusu kifo cha Nyerere.
 
Pamoja na makosa ambayo Mkapa alifanya kwa kuanzisha kampuni akiwa Ikulu lakini nathubutu kutamka bila shaka wala wasiwasi kuwa MKAPA ALIKUWA NI KATI YA MARAIS WACHACHE SANA KATIKA AFRIKA AMBAO WALIKUWA NA UWEZO NA DHAMIRA YA KUONGOZA NA AMBAO WALIPATA MAFANIKIO MAKUBWA. Mkapa alifanya ambacho viongozi wengi Duniani wanashindwa. Mkapa alishusha inflation kutoka 30% alioiacha Mwinyi mpaka 2% ambayo Kikwete ameshindwa kuilinda. Kikwete ameipandisha mpaka 17%. Mkapa aliingia Ikulu, hazina ikiwa haina kitu kabisa zaidi ya madeni. Uongozi wa Mwinyi, Kikwete akiwa waziri wa Fedha, walikuwa na matumizi ya ovyo ya fedha, pesa za misaada zikiishia mikononi mwa watu binafsi, huku ikikadiriwa kiasi cha 60% ya fedha hizo za misaada kutokugusu Tanzania kabisa. Kutokana na kukosekana kwa nidhamu ya matumizi ya pesa, ukusanyaji mbaya wa kodi, ufisadi na ubadhirifu, Tanzania ilisimamishiwa misaada yote, na ilikuwa hairuhusiwi hata kukopa kwa kuwa haikuwa na uwezo wa kulipa madeni. Ni Mkapa, mara baada ya kuingia madarakani, aliweza kuanza kulipa madeni na baadaye Tanzania kuruhusiwa kukopa na kupata misaada. Mkapa aliingia madarakani, dola moja ikiwa sawa na sh 1200, aliishusha mpaka kufikia dola moja sawa na sh. 800; linganisha na mtangulizi wake, Mzee Mwinyi ambaye aliichukua nchi wakati dola moja ikiwa sawa na sh.60 (sitini), akaondoka madarakani dola 1 ikiwa sawa na sh. 1,200. Tuna bahati baada ya Mwinyi alichukua uongozi Mkapa, ebu fikiria kama baada ya uongozi wa Mwinyi angefuatia Jakaya Kikwete.
yawezekana kabisa baadhi ya mbegu za kibaguzi na social injustice alizipanda au hata kuzimwagilia yeye, hasa ufisadi

ni rais wa ajabu anayefungua co. ltd akiwa ikulu na kutumia anuani ya ikulu

He cant escape responsibilities for what we are now as a nation
 
Huyu alitakiwa anyamaze tu asikumbushe machungu ya watanzania, hili neno UFISADI ilikuwa ndio liwe jina la ukoo wake

aitwe Raisi mstaafu Benjamin Mkapa Fisadi
 
Back
Top Bottom