Bendera ya taifa inafanya nini kwenye jengo la ibada?

Bendera ya taifa inafanya nini kwenye jengo la ibada?

Status
Not open for further replies.
nyie bwana Benjamini William aliwapa kile chuo baada ya kuona wenzetu bado wapo nyuma kwenye elimu!
ukisema mmejenga chuo utakuwa unapotosha umma
Mkuu chuo sio majengo bali chuo ni taasisi ya kielimu.

Ni kweli majengo ya Chuo alitupa Mkapa tena bure, lakini chuo kama taasisi ya elimu
ameanzishwa na kuendeshwa na jumuiya za waislam wenyewe.
 
532396_10151193873272104_207085712_n.jpg
 
Wanasubiri kupewa bure kama walivyozoea vya bure, ukiwaambia wanunue panachimbika.
Mkuu si kwamba waislam wanapenda bure au hawana pesa bali mfumo wa utawala wa CCM umetulemaza na kutufanya tuwe watu tegemezi
 
Wanasubiri kupewa bure kama walivyozoea vya bure, ukiwaambia wanunue panachimbika.

kuna watu wapumbavu sana utasikia hata hili suala la bendera watasema serikali ndio iwanunulie bendera nchi zima ili nao waning'inize kwenye nyumba zao.
 
WAKUROGWA, Nadhan umepewa majibu ambayo hukuyategemea, hii inakuonyesha kuwa next time ukitoa uzi unaohusu din, uwe makin.
Pia umeonekana wewe sio mwanadin hiyo na unapinga bendera kuwepo hapo, kwahyo hukubalance, ukizingatia na jina unalo2mia ndo imekuwa balaa. Pole sana.
Bendera ni mojawapo ya nembo za taifa, so kuwepo hapo sio tatizo, na wala haina ishara yoyote kisiasa kama wee unavyodhan, ni ya taifa sio chama.
 
Ohoooo! Basi Mkuu mshughulikie! Lakini halahala, it seems anakutafutia ban mfilisti huyo!

Kuna anti-ban naitegeneza nitatoa mwakani kwa ajili ya kujilinda na wafilisti. Kwa wakati huu tunapaswa kuwa makini
 
kATIKA HALI ISIYO YA KAWAIDA BENDERA HII INAONEKANA KATIKA MOJA YA KANISA JE HII IKOJE WANAJAMVI!!!








View attachment 74825

Kwa kuwa umehitaji kujua ngoja tukujulishe.
Hivi juzi kulikuwa na Kikao cha viongozi wa SADC jijini Dar kujadili namna ya kuisaidi Kongo dhidi ya M23. Bendera hizo ziliwekwa pia njia nzima ya Nyerere kuanzia uwanja wa ndege. Na kwa kuwa barabara ya Sokoine (lilipo hilo kanisa) ndipo raisi hupita akienda Ikulu na ugeni wake, basi na njia hiyo ilikuwa na bendera hizo katika milingoti ya taa. Ila hazikai katika milingoti hiyo muda wote, zitaondolewa baada ya tukio kwisha. Nadhani nimeeleweka
 
huenda hata picha za marais wastaafu na kikwete zimetundikwa makanisani!jamaa wanakula keki peke yao
 
Mkuu chuo sio majengo bali chuo ni taasisi ya kielimu.

Ni kweli majengo ya Chuo alitupa Mkapa tena bure, lakini chuo kama taasisi ya elimu
ameanzishwa na kuendeshwa na jumuiya za waislam wenyewe.

Mbona basi msianzishe chuo pale mwembechai chini ya mti?

Kama majengo hayakuwa na nafasi, ina maana mlikuwa mnasubiri muamrishwe tu kuanzisha au?
 
Mkuu si kwamba waislam wanapenda bure au hawana pesa bali mfumo wa utawala wa CCM umetulemaza na kutufanya tuwe watu tegemezi



Mkuu hapa nashindwa kukuelewa na nimejikuta naangusha kicheko,unachosema unamaanisha au unawakebehi hawa jamaa,hii hoja uliyoitoa inanikumbusha mmoja aliyewahi kusema kuwa matatizo ya zanzibar yanasababishwa na Israel kuikalia Palestina..kila kitu lazima apatikane wa kulaumiwa...
 
kATIKA HALI ISIYO YA KAWAIDA BENDERA HII INAONEKANA KATIKA MOJA YA KANISA JE HII IKOJE WANAJAMVI!!!






View attachment 74825

Si unaona na ya Vatican ipo hapo.. Elewa kwamba Vatican ni nchi ambayo inaubalozi hapa nchini. Na kwa kuwa hilo ni kanisa kuu, maana yake ni ubalozi wa vatican. Kwa hiyo usishangae.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom