Beats kali toka kwa P. Funk Majani

Beats kali toka kwa P. Funk Majani

kibanda cha simu....soggy
nikusaidaje...prof jay
she got a gwan..ngwair
nipe tano....daz baba
nampenda yeye....mh temba
 
1:Kisa demu- sir nature
2:mapozi- mr blue
3:yote ni maisha-madee ft P. Funk majani
4:mtazamo- afande sele ft prof jay & solo thang
5😱peration ua mc- G solo
 
Ndo godfather wa bongo flava. Hizi ndo midundo 5 bora toka kwa pfunky.
1.mikasi_ngwair
2.joanita _pingu na deso
3.cheza kwa step_ jay moe
4.bongo.com_ tng squad
5.mwanza mwanza _fid q
huu ni mtazamo wangu. Upi wako. Welcome

huwezi kuweka beats 5 za Majani bila kweka Nyimbo za Prof Jay au Afande sele!
Nikusaidieje? - Prof Jay ft Ferooz (huu wimbo ulimpatia tuzo ya producer bora)
Mtazamo - Afande sele ft Prof Jay and Solo Thang
 
Nikupe nikupe nini mpenzi -man dojo na domo kaya hapo majani nilimkubali
 
1:Kisa demu- sir nature
2:mapozi- mr blue
3:yote ni maisha-madee ft P. Funk majani
4:mtazamo- afande sele ft prof jay & solo thang
5😱peration ua mc- G solo

Mapozi ya Mr.Blue ilitengenezwa na Marehemu Roy ndani ya Studio za G-records
 
Sijawahi sikiliza beat mbovu toka kwa majani iwe ya wanaoimba au hip hop...
Napenda mwanza mwanza na agosti 13 kwa hip hop(na zingine sema ni nyingi)

Na latifa ya mb dog na ina maana....

Pia kuna ile beat ya wimbo wa mb dog nimeusahau anaanza "amini miujiza mchumba sauti ya nyuki inaskika,penzi kwa fujo my dear"
 
Sijawahi sikiliza beat mbovu toka kwa majani iwe ya wanaoimba au hip hop...
Napenda mwanza mwanza na agosti 13 kwa hip hop(na zingine sema ni nyingi)

Na latifa ya mb dog na ina maana....

Pia kuna ile beat ya wimbo wa mb dog nimeusahau anaanza "amini miujiza mchumba sauti ya nyuki inaskika,penzi kwa fujo my dear"

mapenzi kitu gani
 
Kuna wimbo wa mike T Nampenda nani alimshirikisha Juma Nature, ile beat ni balaa hata kama spika mbovu inakubali tu.
 
Habari wakuu, katika historia ya muziki wetu wa Bongo Fleva, Producer P Funky Majani ameplay part kubwa sana katika kudefine na kuotesha mizizi yake, sasa hapa nimechagua nyimbo kali 10 ambazo kwa mtazamo wangu naona P. Funky amezitendea haki kupita maelezo, nazo ni;

1. Mike T ft Sir Nature - Nakupenda
2. Soggy Doggy - Kibanda cha simu
3. Sir Nature - Kighetogheto
4. Prof Jay - Ndio mzee
5. Ferouz ft Prof J - Starehe
6. Prof J ft Ferouz - Nikusaidiaje?
7. Prof J ft Sir Nature - Zali la mentali
8. Ngwea - Mikasi
9. GWM - Kamua
10. TMK Wanaume - Nyumbani ni nyumbani

Note: Huu ni mtazamo binafsi ambao umepangwa randomly, pia waweza ongeza machaguo yako...

Amani kwenu..
 
Back
Top Bottom