Be aware na tamthiliya ya Be Careful With My Heart

Be aware na tamthiliya ya Be Careful With My Heart

We mama una mapungufu na ujiangalie maana hg ameishakufahamu mapungufu yako na ameishanuia kukutangulia kwa kila harakati.Wakati unajiandaa kuamka kutoka chini kwenda kuandaa chai unamkuta hg ameishafika jikoni zamaaaaaani.....muda si mrefu utalizwa wewe,kuna sehemu umelegea?
 
Natofautiana na wewe, anaweza kuwa na hg n akawa alfa female, kuwa maza hausi hakukufanyi moja kwa moja kuwa alfa female.

Wengine wanazaliwa na alfa-personality, wengine wanajitengeneza.

Nakubaliana, kuonyesha insecurities kwa hg ni kumwonyesha kafikia level zako, sasa ni mshindani wako.

aisee I dont know what you mean by maza house sio Alpha female. sasa wewe umeolewa hapo lakini sio kubwa la maadui mwenyewe??

ehh wanawake wengine hasara ndomana kumbe mahousegirl wanaliwa!! hapo lazima baba anaona insecurities/inferiority ya wife kwa housegirl.

kitchen parties za sikuhizi ni bure!!
 
Tamthilia siijuhi lakini nimecheka sana...abiria chunga mziko wako...parked at owners risk...
 
Ila mume unayeweza mdhania kutamani hg naye ana walakini...kwangu wa hivyo ningemuona si wa level yangu aanze tu na huyo hg...ntaanza upya

Sina maana kuwa hg si bunadamu ila kuna mstari ambao mwanaume anayejiheshimu hawezi kuuvuka...wanawake wamejaa mitaani why hg...hao watatamani na mashemeji zao (Mr Mbasha)
 
Ila mume unayeweza mdhania kutamani hg naye ana walakini...kwangu wa hivyo ningemuona si wa level yangu aanze tu na huyo hg...ntaanza upya

Sina maana kuwa hg si binadamu ila kuna mstari ambao mwanaume anayejiheshimu hawezi kuuvuka...wanawake wamejaa mitaani why hg...hao watatamani na mashemeji zao (Mr Mbasha)
 
Inasikitisha Sana maisha ya watanzania imebakia tamthilia
 
Hee! Mbona unanishtua inamaana msichana wangu naye anachukua nondo humo maana anavyoioenda ole wake!
 
We mama una mapungufu na ujiangalie maana hg ameishakufahamu mapungufu yako na ameishanuia kukutangulia kwa kila harakati.Wakati unajiandaa kuamka kutoka chini kwenda kuandaa chai unamkuta hg ameishafika jikoni zamaaaaaani.....muda si mrefu utalizwa wewe,kuna sehemu umelegea?

Hauko serious!
 
Wadada wa kazi bwana! Ennie, vipi yule wa kucheka?

huyu beki 3 watu hapa naye anaboa kweli na hii tamthilia,usiku anaangalia na marudio ya mchana pia anaangalia. huyu sir cheif huyu.mweee!.
 
Last edited by a moderator:
Jamani hi tamthilia imeisha ama? Toka juma mosi sijaona ikionyeshwa ama wamebadili mda?
 
HeeeHeeee...Mimi Ndio HouseGirl Na Mother House...Sir Chief Wangu Haponi Hapaaa.....HuuuuHuuuu
 
nawaza namwambiaje hg nahs unamtega mume wangu kaa nae mbali?
mxxxxxxxxiou!
nabaki pale pale nilikokomea nilivyokomment pg ya kwanza wallahi tunatofautiana kuyatazama mambo!
 
Startv wanaboa mda wa tamthlya ndo wanaweka vitu vya ajabu kwann wacweke kwny vpnd vngne.zerooooo!
 
We mama una mapungufu na ujiangalie maana hg ameishakufahamu mapungufu yako na ameishanuia kukutangulia kwa kila harakati.Wakati unajiandaa kuamka kutoka chini kwenda kuandaa chai unamkuta hg ameishafika jikoni zamaaaaaani.....muda si mrefu utalizwa wewe,kuna sehemu umelegea?
Mh! hapo hata mimi ninakusapoti inawezekana Maya kamuamsha. Mpaka wanagongana jikoni kuandaa chai? Huyo baba hiyo chai aliomba kwa nguvu kama mwalimu anapouliza sawali darasani, au alimuomba house girl, au alimuomba mama, au ni utaratibu wa house girl kumpa chai baba, ila wife tamthilia ndio imemfungua akili? Au ni perfume ndio imemkumbusha wajibu? SIPATI PICHA ALIPOMPIGA MKWARA KWAMBA YEYE HAJAFA:A S wink:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom