Nakushauri tafuta mfanyakazi mwingine kabla hujalia.
Hahahaaaa kuwa makini mama, ukizubaa tu umenyang'anywa!!!!!
Sent from my iPhone using JamiiForums app
kuwazoesha wadada wa kazi tv
usishangae siku unataka kutazama kipindi chako unamnyang'anya rimoti anakununia..
au anakwambia kabisa 'subiri kipindi hiki kiishe'
ndo maana wahindi na wazungu wanataka waje na kuondoka....
lol!!!! labda njemba imeshaonjeshwa na binti kakolea, shurti perfume kikopo kizima!!!! Ukiona manyoya ujue kuku ameshaliwa...mama mwenye nyumba chunga mzigo wako.
nahs we hujacheka jamani..anataka ya maya na abby.ha ha ha ha. ..hatareeeeee n bora bb ukabe nafas yako na n afadhar umempa makavu mapemaaa
too late nakwambieni, huyo dogo keshakalia mshedede!
nahs we hujacheka jamani..anataka ya maya na abby.ha ha ha ha. ..hatareeeeee n bora bb ukabe nafas yako na n afadhar umempa makavu mapemaaa
hahaaa Dada anataka kuku take over lol...
Mr huwa anaangaliaga nae
Hiyo tamthilia inaonyeshwa saa ngapi??itabidi niingalie nimuone huyo sir chief na maya lol.
Dunia hiii