Be aware na tamthiliya ya Be Careful With My Heart

Be aware na tamthiliya ya Be Careful With My Heart

Mwenzio haangalii bure tuu kama kuna mengine mazuri ambayo wewe unayaona ya kawaida na anayafanyia kazi, sasa na wewe usiangalie bure tuu kuna vya kujifunza na kuvifanyia kazi na ukaboresha sehemu ya familia yako kama hy hausegel anavyotaka kuboresha sehemu yake kupitia hy tamthilia
 
Hahaha sikutegemea kucheka hivi but imebidi tu. Naona umemkumbusha kabisa kuwa mke wa sir chief amekufa ila wewe hujafa bado.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
He he jamani umenichekesha

nahs we hujacheka jamani..anataka ya maya na abby.ha ha ha ha. ..hatareeeeee n bora bb ukabe nafas yako na n afadhar umempa makavu mapemaaa
 
Mshitue rafiki yako, asije akadhani huyo dada ndiyo anafanya initiatives, unaweza kukuta tayari wapo parallel katika race kanam-time sehemu nzuri ya kum-overtake!!

hahaaa anaweza kuhisi initiative ndio zimeanza kumbe asipoangalia ana overtekiwa Mara moja
 
hizo tamthilia tu, wewe hujiamini na ndoa yako, wezi wa mume wako wapo huko wanapokutania kwa malaika.............
 
hahahahaha uwii mbavu zangu. Inaonekana bekitatu wako ni mtu makini sana ktk kujifunza mambo sasa huyo ni hatari mamito.
 
Wadada wa kazi bwana! Ennie, vipi yule wa kucheka?

Hahaaaa!!
Yupo mamy na kicheko chake kama Kawa,ila anapenda watoto mpaka raha!!!!
Hizo tamthilia za telemundo mie huwa siangalii hivyo hata yanayoendelea huko siyajui!!!!
 
Last edited by a moderator:
Mwenzio haangalii bure tuu kama kuna mengine mazuri ambayo wewe unayaona ya kawaida na anayafanyia kazi, sasa na wewe usiangalie bure tuu kuna vya kujifunza na kuvifanyia kazi na ukaboresha sehemu ya familia yako kama hy hausegel anavyotaka kuboresha sehemu yake kupitia hy tamthilia
Kazi ipo!
 
Kama ningekuwa naiga ninayoyaona kwenye movies, documentaries au tv series basi ningeshakuwa chizi
 
Hawa star tv wazushi kweli umewafagilia humu halafu leo hawajaionyesha saa zingine wanatuboa kweli hawana msimamo wanaotushikia akili kama mshahara wa serikali.
 
kuwazoesha wadada wa kazi tv
usishangae siku unataka kutazama kipindi chako unamnyang'anya rimoti anakununia..
au anakwambia kabisa 'subiri kipindi hiki kiishe'

ndo maana wahindi na wazungu wanataka waje na kuondoka....
 
  • Thanks
Reactions: amu
Hawa star tv wazushi kweli umewafagilia humu halafu leo hawajaionyesha saa zingine wanatuboa kweli hawana msimamo wanaotushikia akili kama mshahara wa serikali.

Mi mwenyewe wameni bore kutokuonyesha hi tamthilia sijui wakoje wakishaona imenoga wana acha kuonyesha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom