Battle: Mwanza (The Rock City) Vs Arusha (A-Town/Chuga)

Battle: Mwanza (The Rock City) Vs Arusha (A-Town/Chuga)

Kushindanisha Arusha vs Mwanza ni kuiingilia Mwanza kinyume na maumbile ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡
View attachment 3442821

View: https://www.instagram.com/reel/DNZ_jaxIW1a/?igsh=ZDFvdWFkY2E5enpv

Hawa watu wa ziwani wanatafuta furaha wakiangalia Zanzibar sa hivi imekua ya moto, Dodoma ndio Kila mradi upo huko wanatafuta pa kujifichia wanaona wajaribu kwa Arusha wakiangalia utalii na mikutano nayo umerudi wanapotea kwenye comment
Mwanza ni level ya Mbeya tena kwenye Gdp Bado Mbeya iko juu ๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€
 
Ni kukosa Heshima Kwa Arusha kulinganisha na Mwanza.

Arusha View attachment 3442719View attachment 3442720View attachment 3442721
Na hilo eneo ni la mji mpya wa burka nje kidogo ya mji ni jirani na uwanja mpya wa afcon na eneo linaitwa afcon city ambalo limeshapimwa lote na km 2 tu kufika airport unafika dar au nairobi

Oya Arusha ni Switzerland kabisa hii๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ukizoom hiyo video nyumba zote ni angalau ghorofa moja
 
Arusha haipoi kabisa๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ

View: https://www.instagram.com/reel/DNVngjBMGio/?igsh=bHJoMGQ5OHBjcW5v
Screenshot_20250817-160207_1.jpg


View: https://youtu.be/5Ys3WrWRpYw?si=9wfOrgNaKBkF45BQ
 
Guys wa Mwanza wamekimbia battle wanajitutumua kwenye Uzi wa Dom ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Kiuhalisia mwanza Jiji ni kubwa kuliko Arusha, kumbuka Mwanza inaundwa na ilemela plus nyamagana wakati Arusha Jiji ni Arusha municipal pekee,

Ukubwa wa Jiji mwanza ni kubwa vs Arusha,

Hata mapato bado Mwanza ipo juu ukilinganisha na Arusha ambayo sekta kuu ni utalii, mwanza wana uvuvi, kilimo, madini kwa wingi vs Arusha

Watu , bado Mwanza ina watu ukilinganisha na Arusha,

Arusha Ina watu wajanja na wanaona wao ndo wao,

Ina mazingira mazuri kwa Hali ya hewa hasa eneo la Arusha Jiji, vijini na Arumeru

Kingine mtaongezea Ila mwanza na Arusha mwanza ni fire
 
Kiuhalisia mwanza Jiji ni kubwa kuliko Arusha, kumbuka Mwanza inaundwa na ilemela plus nyamagana wakati Arusha Jiji ni Arusha municipal pekee,

Ukubwa wa Jiji mwanza ni kubwa vs Arusha,

Hata mapato bado Mwanza ipo juu ukilinganisha na Arusha ambayo sekta kuu ni utalii, mwanza wana uvuvi, kilimo, madini kwa wingi vs Arusha

Watu , bado Mwanza ina watu ukilinganisha na Arusha,

Arusha Ina watu wajanja na wanaona wao ndo wao,

Ina mazingira mazuri kwa Hali ya hewa hasa eneo la Arusha Jiji, vijini na Arumeru

Kingine mtaongezea Ila mwanza na Arusha mwanza ni fire
Asanteh sana ndugu umemaliza kila kitu. Maana hawa jamaa zetu vichwa vigumu sana.
 
Kiuhalisia mwanza Jiji ni kubwa kuliko Arusha, kumbuka Mwanza inaundwa na ilemela plus nyamagana wakati Arusha Jiji ni Arusha municipal pekee,

Ukubwa wa Jiji mwanza ni kubwa vs Arusha,

Hata mapato bado Mwanza ipo juu ukilinganisha na Arusha ambayo sekta kuu ni utalii, mwanza wana uvuvi, kilimo, madini kwa wingi vs Arusha

Watu , bado Mwanza ina watu ukilinganisha na Arusha,

Arusha Ina watu wajanja na wanaona wao ndo wao,

Ina mazingira mazuri kwa Hali ya hewa hasa eneo la Arusha Jiji, vijini na Arumeru

Kingine mtaongezea Ila mwanza na Arusha mwanza ni fire
Kiuhalisia mwanza Jiji ni kubwa kuliko Arusha, kumbuka Mwanza inaundwa na ilemela plus nyamagana wakati Arusha Jiji ni Arusha municipal pekee,

Ukubwa wa Jiji mwanza ni kubwa vs Arusha,

Hata mapato bado Mwanza ipo juu ukilinganisha na Arusha ambayo sekta kuu ni utalii, mwanza wana uvuvi, kilimo, madini kwa wingi vs Arusha

Watu , bado Mwanza ina watu ukilinganisha na Arusha,

Arusha Ina watu wajanja na wanaona wao ndo wao,

Ina mazingira mazuri kwa Hali ya hewa hasa eneo la Arusha Jiji, vijini na Arumeru

Kingine mtaongezea Ila mwanza na Arusha mwanza ni fire
Asanteh sana ndugu umemaliza kila kitu. Maana hawa jamaa zetu vichwa vigumu sana.
Hakuna anasema Mwanza sio kubwa Kwa idadi ya watu lakini Ukubwa huo umeshindwa kuwa translated kwenye umuhimu ndio maana inazidiwa na Arusha Kwa Kila kitu.

Ona huku ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡

View: https://www.instagram.com/reel/DUSqYKcD4Ag/?igsh=MXFwdHEyMDY2YWZxaA==
 
Asanteh sana ndugu umemaliza kila kitu. Maana hawa jamaa zetu vichwa vigumu sana.
Mwanza nimesoma, na Arusha pia ..... Kiukweli mwanza ipo vzr shida ya Arusha wanataka kuwa juu na hawana hoja

Kote ni kuzuri ila mwanza ilishaitangulia chuga
 
Back
Top Bottom