Battle: Mwanza (The Rock City) Vs Arusha (A-Town/Chuga)

Battle: Mwanza (The Rock City) Vs Arusha (A-Town/Chuga)

Hapa huwezi kuwaona
Ni vile tu sijui kuattach picha 😂😂hawa jamaa tumewaacha kwa vingi sana
Angalia hata Google maps inavowakataa kwenye supermarkets apo imeonyesha mwanza yote Hadi usagara Arusha kasehem kadogo tu Kuna supermarkets mara 4 ya mwanza
Ukigonga insert mara y kwanza unagonga tena full image ndio una post
Screenshot_20250812-203206_1.jpg
 
Mbona kadogo? Kuna underground facility? Ilibidi ijengwe huko makete kwenye baridi au kwenye Moja ya hifadhi. Ndanindani huko.

Angalia hii seed vault ya Dunia imesokomezwa kwenye mlima
View attachment 3442753
Braza kujenga kitu kama hicho Kuna vitu vingi wanaagalia kwanza Hali ya hewa makete Kuna baridi sawa hujakosea lakini ilo eneo wanalojenga kwa Arusha ni kwenye slopes za mlima meru ni moja ya sehemu zenye baridi nchini
Na ndio makao makuu ya tnhpp yaliwekwa tangu kipindi cha Nyerere na Kuna mashamba makubwa sana hapo wanafanya umwagiliaji wa kisasa
Pili Tz Kuna viwanja vya ndege 3 vya kimataifa Zanzibar, dar na kia hapo ni karibu na kia pia na ni karibu na chuo cha misitu olmotonyi ni rahisi kuconnect izo dots
Tatu Kwani ikijengwa Arusha inawauma nini😂😂
 
Braza kujenga kitu kama hicho Kuna vitu vingi wanaagalia kwanza Hali ya hewa makete Kuna baridi sawa hujakosea lakini ilo eneo wanalojenga kwa Arusha ni kwenye slopes za mlima meru ni moja ya sehemu zenye baridi nchini
Na ndio makao makuu ya tnhpp yaliwekwa tangu kipindi cha Nyerere na Kuna mashamba makubwa sana hapo wanafanya umwagiliaji wa kisasa
Pili Tz Kuna viwanja vya ndege 3 vya kimataifa Zanzibar, dar na kia hapo ni karibu na kia pia na ni karibu na chuo cha misitu olmotonyi ni rahisi kuconnect izo dots
Tatu Kwani ikijengwa Arusha inawauma nini😂😂
Haijaniuma Mimi naangalia mambo ya kitaalamu nasio upepo wa Nini kijengwe arusha
 
Back
Top Bottom