Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

The problem is that you actually believe that a Kenyan has the whole time to engage in such childish acts as you rightfully call them. For what benefits? It's high time you realized that people have divergent views on issues. Calling your fellow Tanzanians as Kenyans just because they have different views on matters touching on your country is childish in itself. I might differ with my fellow Kenyans in this forum but that doesn't make me a Tanzanian or Ugandan. Tanzanians, you included, should learn to accommodate different views without character assassination. It's stupid and childish
 
Africa sehemu nyingi kuna maendeleo na projects kibao tofauti tofauti, wacha ignorance., nchi yako iko na shida zake, fruits ni hali duni ya raiya wake ukilinganisha EAC na SADC pia., wengi wenyu mko ovyo, angalia tu Dar es salaam pekee over 80% are merely existing and surviving, hawachaangi chochote kwa uchumi.
 
Am glad that now you have realized that such things are stupid and childish. So stop from doing it.
 
ahahahaha mumemskia kilaza wa mwaka huu 2020πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ yani utumbo mtupu
 
We
[daE="ichoboy01, post: 35191677, member: 420069"]
πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

View attachment 1436589
[/QUOTE]
Weka na data ya Tanzania pia. Serikali yenyu haiweki mambo peupe, niliskiza wabunge wenyu wakikashifu JPM kwa kutokua mkweli hivi majuzi. Walikua wanasema atoke Chato (ni wapi huko?), arudi ikulu.., Chato ni bara kwa Mh. Magufuli
 
na kenya kuna shida gani au tuzitajeπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

1.njaa
2.slums
3.police killing
4.below poverty line
5. unemployment
etc tuendelee au😁😁😁
 
Am glad that now you have realized that such things are stupid and childish. So stop from doing it.
The childish thing I was referring to is to actually believe that people can create fake IDs just to talk bad about other countries. Learn to accommodate divergent views, even if they are from your fellow countrymen. Not everyone should look at things the same way you do or have the opinion as yours. It's a free world. Free advice
 
Anavyoongea utadhani kanchi kao kanauwezo huo [emoji3][emoji3][emoji3]
 
We
[daE="ichoboy01, post: 35191677, member: 420069"]
πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

View attachment 1436589
Weka na data ya Tanzania pia. Serikali yenyu haiweki mambo peupe, niliskiza wabunge wenyu wakikashifu JPM kwa kutokua mkweli hivi majuzi. Walikua wanasema atoke Chato (ni wapi huko?), arudi ikulu.., Chato ni bara kwa Mh. Magufuli
[/QUOTE]



πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡
kwan jana hukuona wizara ya ya afya imesomwa na wametaja wagonjwa 480 waliopona 160 wanaoendelea vzr 292 na waliokufa 16 sasa unataka ukweli gani we mpuuzi nini
 
[UOTE="ichoboy01, post: 35191739, member: 420069"]
ahahahaha mumemskia kilaza wa mwaka huu 2020πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ yani utumbo mtupu
[/QUOTE]
Wewe ndio kilaza wa tandale, mkosa kazi., a blind patriot, mlamba ccm matako. Fungua macho.πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‰πŸ˜‚
Be safe lakini, usiorodheshwe
 
alaf wewe ni mpuuzi chato kuna ikulu chato ni tanzania sasa unakwama wapi wewe sasa unataka kumpagia rais nini cha kufanya πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Hahaaa!!yani kw wajinga tu ndio watatumia usafiri wa majini wakati kuna barabara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…