Hapo unampigia mbuzi gitaaUnafikiri laboratory ni kitu unajenga leo na inaanza kazi kesho? Kama hivyo ndio sisiemu waliawaambia basi waliwadanganya. Secondly, we are reporting many positive cases because we have three times your capacity to do testing. In the last 24 hours alone, we've tested almost three hundred people. Do you even know how many your laboratory has tested in the last 24 hours? I can bet that you don't. Hao tisa ambao wamepatikana leo hawangejulikana wako na ugonjwa if we didn't do the testing na wangeendelea kuambukiza wengine zaidi
Yani kaenda kwenda, kafikiria tayari kuleta ule upuuzi wao wa ku post magofu..Hapo ushamfukuza [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hakuna kizuri hapa,tofauti ya hapa na Mombasa n nini?tena katikati ya medium sized buildings naona slumsfikeni hapa kwanza muje tuzungumzeπππππππ Nicxie View attachment 1405275View attachment 1405276
Maendeleo gani mko nayo? Ya kuwa na maabara moja nchi nzima and 50 ICU beds? Hiyo ndio maendeleo kwa mujibu wa sisiemu??Kwan mm naongea nn πππ kwani sasa hvi munakaa nyinyi miaka 12 maendeleo tanzania ni sawa na miaka 60 ya maendeleo yenu
Ameenda maombi kama walivyoambiwa. Si unajua vile ni watiifu? π π πYani kaenda kwenda, kafikiria tayari kuleta ule upuuzi wao wa ku post magofu..
Lkn nadhani aliporudi na kusoma aliamua kutokomea kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
Yani hadi nawasikitikia walai, mtu utamkuta anashangilia vitu kisa flani kasema..Sisiemu ilwaambia wako mbele in matters healthcare. What do you expect a tanganyikan to do after such heavy words from sisiemu? They have to sing along of course. Kwa ground vitu ni different [emoji23] [emoji23]
Uko tayari kushindana na hospital za tanzania ukiwa tayar let me know nitakupa dozi mosmosππ
Niletee official source kenya ina ICU rooms 350 ukipata nitag mm wakwanza πππKama kuna kitu imewaanika ni hii Coronavirus. Na hii majigambo yote Tanganyika and Zanzibar combined have only 50 ICU beds capable of handling Covid-19 patients while Kenya has over 350 π π π
Mwache ajaribu mtu yoyote anaejiamini alaf aone kama atakaa humu ndani πππBasi bhn ichoboy tuendelee na mambo mengine unajua wkt mwngne mtu mzima co mpk akuambie we mtazame tu usoni zen jaribu kumuelewa
Hapo utaumiza kichwa chako bure nakwambiq..Hakuna kizuri hapa,tofauti ya hapa na Mombasa n nini?tena katikati ya medium sized buildings naona slums
Mombasa ina suburbs za kukaa sambamba na mwanza???ππππ jaribu uone broHakuna kizuri hapa,tofauti ya hapa na Mombasa n nini?tena katikati ya medium sized buildings naona slums
ππππππππHapo utaumiza kichwa chako bure nakwambiq..
Yanai hapo huelewi pakoje, yani labda tuseme shaghala baghala
Sent using Jamii Forums mobile app
Mombasa ina suburbs za kukaa sambamba na mwanza???ππππ jaribu uone bro
Hii Coronavirus imeonyesha jinsi blind patriotism is a stupid thing. Unasifia kitu hauna!!! Are they even aware that we are in the process of starting to manufacture our own ventilators and protective gears? Kule South watu wanaambiwa waendelee na maombi π πYani hadi nawasikitikia walai, mtu utamkuta anashangilia vitu kisa flani kasema..
Akili zengine bana
Sent using Jamii Forums mobile app
Msaidie mwenzako tuingine mzigoni alaf tuone sasa ππππAmeenda maombi kama walivyoambiwa. Si unajua vile ni watiifu? π π π
Leta official source kenya ina 350 ICU ukipata nitag mm niwe wakwanza πππ
Maendeleo gani tuko nayo sindio hayo ambayo yanawanyima usingizi au hujuiπππ niletee official source kua kenya ina ICU 350 nakwambia ukipata nitag mmMaendeleo gani mko nayo? Ya kuwa na maabara moja nchi nzima and 50 ICU beds? Hiyo ndio maendeleo kwa mujibu wa sisiemu??
Tanzania inipe inferiority complex π π π π π Sema nchi nyingine, sio hii yenu ya viwonderAf ww na nicxie kila nkiangalia comments zenu I feel the signs of inferiority complex over Tz mna wasi wasi mnoo
ππππππTanzania inipe inferiority complex π π π π π Sema nchi nyingine, sio hii yenu ya viwonder
Maendeleo gani tuko nayo sindio hayo ambayo yanawanyima usingizi au hujuiπππ niletee official source kua kenya ina ICU 350 nakwambia ukipata nitag mm
Ndio unipe dozi ya maana ya hospitali kwanza halafu tuendelee na hzo zngineUko tayari kushindana na hospital za tanzania ukiwa tayar let me know nitakupa dozi mosmos[emoji2][emoji2]