Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Bado mnazunguka na zile zile hospitali zenu tano[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Ukitoka hapo kule kwengine ni magofu tu na manesi wawili watatu wala hamna vifaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Heheeee!!elimu kwael ndio tatizo..
Sasa ngoja arudi, atakwambia hyo ni dar ya 90s

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Of course ni fresh kwa mtanzania kama wewe na wenzako. How low can low standards be?! Nashangaa sana vile mnaita hizo hovels dream houses
kipi kinakuuma kama zikiitwa dream house.....?!!!![emoji23][emoji23][emoji23]
hapo ni fresh tu utanikuta nawavizia washamba wakikenya wenzako ili niwapige

Sent using Jamii Forums mobile app
 
You've summed it up.....
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…