Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wivuuuu!., machungu sana, ugua pole pole. Kwenyu ni ma dream houses kibao tu.., outside Lagos hakuna mji wa masikini wengi kama Dar is slum!., fanya utafiti ujibiwe na facts.

Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu kuna post ukasema eti oh kudisplay flag kwenye Burj Khalifa ni friendly gesture ya UAE? Mungu baba 😂 😂 😂 Yaani wewe unaweza hata kubakwa na ukasema ni friendly gesture.
 
Punguza chuki. You wish you had them. Too bad all you got are "dream houses" 😂 😂 😂 Dangagiza!!!
Unadhani nina chuki sasa? Mi huwa ni mkweli. Kama unapost uchafu nakwambia na huo upuuzi unaopost ni hostel tu na sio kwamba Tanzania hatuna maana tunazo nzuri zaidi ya hizo. Halafu, kama ninavyokwambia kila siku maana naona haunielewi, sijui we kichaa? "hunifahamu" kwa hiyo huwezi kutengeneza judgements zozote kuhusu mimi little dreamer sawa?.
 
Unaona propaganda sio maendeleo, mwenzako kakuelezea uhalisia wa mambo on the ground, wewe mwehu unasema eti ni chuki! Mwana CCM penda ukweli ujikomboe. Propagandist idiot![emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Ccm inawatesa sana vichwa vyenu😀😀😀 miaka minne ya jamaa munaona kama miaka 30😀😀 hugo ndugu yako namjua vzr sana😀😀😀 eti km 300 miaka 30🤣🤣🤣🤣
 
🤣🤣🤣🤣🤣👇👇👇👇

 
Of course the whole world knows za kwenu ni hizi hapa. Dream houses in their plenty!!
 
Mkenya anaongelea maendeleo ya mtu mojamoja! So strange, we utakua wa mombasa kama sio basi muda si mrefu utahamia TZ mazima. karibu sana
 
Kama mnazo kushinda hizo zetu si mlete dunia ione? You only have them in your dreams coz all I know you got down there are squalors called dream houses. Pull up your socks danganyikans!
 
Tatizo wakenya hawawezielewa faida ya sgr maana wamewekewa ya wese inawapiga hela mpaka hawana hamu nayo. Ngoja tuwaoneshe sgr inatakiwa iweje
 
Does the whole world know that Nairobi has Africa's largest slum? Bitch, Yes! And does the whole world even recognize that there are slums in Dar? Nope! See what I'm saying Minaj?
Only ngos with cooked statistics know that......the reasonable objective ones know it's home to 170k souls.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama mnazo kushinda hizo zetu si mlete dunia ione? You only have them in your dreams coz all I know you got down there are squalors called dream houses. Pull up your socks danganyikans!
Unadhani tunaficha chochote? Nah, dunia inaona kila kitu na kwenu ndio wakatambua kuna slums. Sasa unacholilia ni nini? Mbona uko eager sana kulazimisha vitu ambavyo havipo?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…