Agreed.Of course zote ziko na natumizi same ila those devices are not the same. Ni kama kusema eti laptop ni desktop na desktop ni laptop just because they are all computers. They might be computers yes but their functionalities are not the same. Get the difference
Mkuu sindano imekuingia.😂😂😂Sema watu wawili tu walizipenda hivi sio kusema wakenya wote.
Jinga kabisa wewe.
ndiyo maana huwa nakuambiaga kuwa uache bange maana inakudatishaHow can you sell something that you are leasing? Wacha kutumia ubongo kama bakuli
mzee taarifa inaweza ikawa imeandikwa kuuzwa kwa ndege lakini ndani ya pazia ninkurudishwa kwa ndege....hivyo hapo hakuna cha kuuzwa kitu ni kurudishwa kwa kituHow can you sell something that you are leasing?
[emoji16][emoji16][emoji16]wakenya ni zero kabisa dizain wanadhani kupangwa kwa kitu ni mpaka kiwe kwenye mstari mmoja tu ulionyooka yaani ni zero kabisaWakenya wamekariri mji majengo lazma yapangwe kwenye mstari. Basi waite na hii miji ya Italy kuwa ni slums.View attachment 1213584View attachment 1213585View attachment 1213586View attachment 1213588View attachment 1213590
Sent from my SM-J701F using JamiiForums mobile app
wakenya akili hawana ngoja city yao iendelee zaidi wataelewa vipi miji mikubwa yapaswa kuwa...Italy, Cyprus,Greece neio style zao hizo na hata mitaa mingine gari haipiti. Ila kusafi
hawa machokoraa wa humu hawajawahi kutembea nnje ya kenya ni huishia kutembea kwa picha tu....ila ni type ya mathare peopled n kiberaVideo zipo kibao tu za wakenya wakisifia barabara zetu, hata ukipitia comment za hizo videos utaelewa tunamaanisha nini.
naona sasa ivi hawapigi tena kelele kwa upande wa airport....
mkuu wataelewa tu.....ngoja tucheze cheze nao hapa kwa hii thread.....maana wanajipigisha kelele na bandari ya mombasa
Because that is what you want to believe, stupid danganyikanmzee taarifa inaweza ikawa imeandikwa kuuzwa kwa ndege lakini ndani ya pazia ninkurudishwa kwa ndege....hivyo hapo hakuna cha kuuzwa kitu ni kurudishwa kwa kitu
Sijaona jipya hapo👆👆👆MOMBASA ROAD
View attachment 1214075View attachment 1214076View attachment 1214077View attachment 1214078View attachment 1214079View attachment 1214080View attachment 1214081View attachment 1214082View attachment 1214083View attachment 1214084View attachment 1214085View attachment 1214088View attachment 1214090View attachment 1214091View attachment 1214092View attachment 1214093View attachment 1214094View attachment 1214095View attachment 1214096View attachment 1214140
aisee nairobii ni noma sana kama mbinguni yaani mi ndinga yakutosha full mineso aisee nyie wakenya kwa kweli ni msgeneous nahisi mtakuwa ni vile viumbe vinavyoishi sayari nyingine sijawahi ona vitu kama hivyoooMOMBASA ROAD
View attachment 1214075View attachment 1214076View attachment 1214077View attachment 1214078View attachment 1214079View attachment 1214080View attachment 1214081View attachment 1214082View attachment 1214083View attachment 1214084View attachment 1214085View attachment 1214088View attachment 1214090View attachment 1214091View attachment 1214092View attachment 1214093View attachment 1214094View attachment 1214095View attachment 1214096View attachment 1214140
umesahau tuliwagonganisha wakaingia katika battle ya kuonyesha vifaa wanavyotumia kuingilia huku[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16].Kuna mtu wa Mombasa kakimbia JF...Kashindwa kunionyesha mifi...[emoji23][emoji23][emoji23]
Mtu anapost KFC restaurant jamani 🤣 🤣 anaona sijui Bongo hamna?Sijaona jipya hapo👆👆👆
Wewe bongolala wacha ujinga. Who said am posting them because haziko Dar? When you post your three blue towers, does it mean there are no towers in Nairobi? I was posting several things found along Mombasa road. So I should not have posted KFC for what reasons? Hasira zako Peleka MazenseMtu anapost KFC restaurant jamani 🤣 🤣 anaona sijui Bongo hamna?