Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hayo ndio maajabu yenyewe [emoji2] [emoji3] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji3] [emoji2] [emoji2]
 
duh. kumbe wewe shoga? pole. i only do pussies. but thats your life. you need not rub it into peoples faces. btw huwa situmii lugha chafu na mtu yeyote kutoka Ldc country. bye
wewe si ulikuwa unanililia nizungumze kiswahili kule kwenye topic yangu?.sasa jazba ya nini binti?.

nilikutahadharisha mapema kuwa nikizungumza kiswahili hutonielewa.unaona sasa hasara yake?umeishia kutoa povu.[emoji23] [emoji23] [emoji23]

ulilia wewe mwenyewe nikusokomezee "penenge".panua mzigo uingie mpaka ndani,acha kulia lia.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mbona Waganda, Wakongo, Wamarekani, Wachina na dunia nzima inajifunza Kiswahili kutoka Kenya na sio 'Ruga ya KiswahiRi' kutoka Tanzania?
we jidanganye....hvyo hvyo.....usishobokee lugha za watu...nyie hamna lugha...ni wakudandia lugha za watu
...

Tanzania-Swahili
china-chinese
spain-spanish
uk-english
etc

kenya-dandia dandia mara english mara swahili hamna chenu
 
Mbona Waganda, Wakongo, Wamarekani, Wachina na dunia nzima inajifunza Kiswahili kutoka Kenya na sio 'Ruga ya KiswahiRi' kutoka Tanzania?

Kiswahili cha Lamu ndicho kilicho Na mvuto zaidi na Sheng ya Nairobi ndio ina Swag zaidi.

Si unaotaga msee....umewai skia mkenya akitaka kusema bra bra bra instead ya bla bla bla
tunaposema kiswahili kinachozungumzwa tanzania kinapendwa zaidi EA kuzidi kile cha nairobi na pwani ya kenya,huwa hatuzungumzi kwa kubahatisha,tuna uhakika wa 100%.
ushahidi mdogo huu hapa[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23]
 
we jidanganye....hvyo hvyo.....usishobokee lugha za watu...nyie hamna lugha...ni wakudandia lugha za watu
...

Tanzania-Swahili
china-chinese
spain-spanish
uk-english
etc

kenya-dandia dandia mara english mara swahili hamna chenu
Tanzania-LDC hizo zingine developed
 
Application to NEMA for Garden City phase two has been done, and it is massive, the report indicates not less than ten towers! Am loving this already! The request was filled by ACTIS
 
Ni kweli, wakenya wengi especially ladies wanatuzimia zana vijana wa Tz,
Sababu tuko wasafi na Tuna swaga na tunajua kucare,
Mimi ni Mnufaika mkubwa wa mapenzi ya Kikenya.
Tukikutana huwa hawataki niondoke.
 
Kiongozi hawa jamaa unawaweza sana na fact hizo umegongelea na msumari kabisaa kimya hakuna wakufurukuta.
 
If Tanzanian Kiswahili ni bora, Mbona international swahili lecturers ni wakenya?
pia reporters wa BBC SWAHILI
 
Kiongozi hawa jamaa unawaweza sana na fact hizo umegongelea na msumari kabisaa kimya hakuna wakufurukuta.
shukrani mkuu.
ni siku nyingi sana niliacha kujadiliana na wakenya kwa kutumia maneno mengi na takwimu mbalimbali.

hawa jamaa ukitaka uwamudu katika mjadala, waezele facts kwa maneno machache halafu waambatanishie screenshots toka twitter, facebook, instagram au mitandao mingine ya kijamii.

ukiona wanapita kimyakimya bila kusema kitu au ukiona wanaanza kupata jazba kwa kukukasirikia na kuanza kukutukana, fahamu kuwa sindano uliyowadunga imewaingia barabara sehemu husika.[emoji23] [emoji23]
 
Ni kweli, wakenya wengi especially ladies wanatuzimia zana vijana wa Tz,
Sababu tuko wasafi na Tuna swaga na tunajua kucare,
Mimi ni Mnufaika mkubwa wa mapenzi ya Kikenya.
Tukikutana huwa hawataki niondoke.
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…