Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

So leo Kibera haina watu 2.5 million? Ona jinsi mnakula kinyesi yenu wenyewe
 
Hivi ulienda shule wewe? huoni utofauti wa angle ya kupigia picha kwenye picha hizo mbili? Halafu bila aibu unazilinganisha
Sijawahi kuona watu majinga kama wakenya, yaani mkenya anaweza kupiga picha watu wawili (wakwanza atampiga makalio na wapili atampiga tumbo then ataanza kuwafananisha), jinga sana mikenya
 
Nakumbuka mojawao alipiga picha ya majengo yaliyopo pembezoni mwa kidimbwi fulani nairobi akalinganisha na picha ya DSM inayoonekana kwa baharini. yaani akili zao ni zilezile, stupid baboons
 

Hahaaaa yaani nairobi haichezi mbali na neno "slum"

Yaani ukiona neno "slum" basi nairobi haiwezi kukosekana abadani..
 
Sijawahi kuona watu majinga kama wakenya, yaani mkenya anaweza kupiga picha watu wawili (wakwanza atampiga makalio na wapili atampiga tumbo then ataanza kuwafananisha), jinga sana mikenya
...says a bongolala 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣
 
Kwa hiyo unaona watu 700000 ni wachache?????...

Wakenya wa leo ni disaster,mna tatizo gani??
Jibu Swali. Iweje leo imetoka watu 2.5 million hadi 700k? Where did.1.8 million people go to? I don't need to answer your question because even that 700k is still an inflated figure. Do you people use common sense down there?
 
so kisa bwana zenu wachina wanajifunza kizungu na wew unakazana kukijua kiingereza?! plz stop this nonsense .. sio lazima ukijue kiingereza, kama wew unakijua usiwe mjinga kiasi unawadhihaki wasiokijua!
Kila mtu na their own freedom ama, if we chose to embrace the language how does it affect, and for the record the chinese would do anything for americans, they are obsessed with americans , incase you dint knw
 
Country ya madini mob but mmenyanyaswa left right and center
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…