My friend saedeque hata kama mngekua mumeanza mwaka jana still mngekua kwenye floors at least 2 mpaka 5 wacha ubishi wakishindani usiokua na maana.....bado nataka unioneshe picha wakijenga foundation tu tafadhali......sipendi uzunguke niletee plz kama kweli ujenzi unaendelea usinifanye mm mjinga kwasababu nina jamaa yangu nairobi na ananiambia each and everything over therei think you dont know what you are talking about...i said excavation is going on yenye unataka iishe kwa wakati unaotaka wewe.nashindwa kuelewa kama uko na any knowledge ya engineering kwa mambo ya structures ama civil?ata ikachukua miaka mia I care less,they have their reasons but the bottom line is,the project wont stall just because you said so
ndio nkamwambia alete iyo proof...ama umsaidie kuileta wewe kua serikali yaingilia kati ugawaji chakulaYe amekwambia kulingana na habari aliyoiskia kua kenya upatikanaji wa chakula umekua mbaya zaidi kias kwamba serekali inataka kuingilia kati ugawaji wa chakula kwa kipimo elewa mantiki kwanza
Wapi picha ya foundation tu ya hass tower ikwapi??????????πππbut kweli to be tanzanian is a calling. How do y'all do it really? Waking up every morning knowing you are a moron, sorry a tanzanian, and there's nothing you'll ever do about it. But then again, how would a moron ever know he is one. I guess ignorance is bliss in your case. Poleni ndugu zetu.
So ameskia kwenye TV aitoe wapi proof sasa....ndio nkamwambia alete iyo proof...ama umsaidie kuileta wewe kua serikali yaingilia kati ugawaji chakula
So unakataa unga 1 kg sio 200ksh ??????lol...some guys will waste a lot of energy trying to prove something they have simple info about it...wengine walisema ati 1 kg ya unga ni 2 hundred..wengine wanasema hass imekwama,wengine wanasema kenya wanapimiwa chakula....ujinga ni mzigo kweli
my friend..ni kizungu huelewi au...ebu soma hii msg yangu apo chiniMy friend saedeque hata kama mngekua mumeanza mwaka jana still mngekua kwenye floors at least 2 mpaka 5 wacha ubishi wakishindani usiokua na maana.....bado nataka unioneshe picha wakijenga foundation tu tafadhali......sipendi uzunguke niletee plz kama kweli ujenzi unaendelea usinifanye mm mjinga kwasababu nina jamaa yangu nairobi na ananiambia each and everything over there
you are an Idiot...akili yako timamu inakwambia unga kilo moja ni mia mbili?So unakataa unga 1 kg sio 200ksh ??????
unaelewa nachokwambia nasema hata uniambia mumeanza mwaka jana bado nataka uniletee picha ya foundation ikijengwa sio iko tayari, no ikijengwa plzππππππππππmy friend..ni kizungu huelewi au...ebu soma hii msg yangu apo chini
'i think you dont know what you are talking about...i said excavation is going on yenye unataka iishe kwa wakati unaotaka wewe.nashindwa kuelewa kama uko na any knowledge ya engineering kwa mambo ya structures ama civil?ata ikachukua miaka mia I care less,they have their reasons but the bottom line is,the project wont stall just because you said so'
soma apo kwa red alafu uangalie ili jibu lako apa.......
My friend saedeque hata kama mngekua mumeanza mwaka jana still mngekua kwenye floors at least 2 mpaka 5 wacha ubishi wakishindani usiokua na maana.....bado nataka unioneshe picha wakijenga foundation tu tafadhali......sipendi uzunguke niletee plz kama kweli ujenzi unaendelea usinifanye mm mjinga kwasababu nina jamaa yangu nairobi na ananiambia each and everything over there...
unaona vile unakurupuka?
jibu swali wewe unakataa au??????you are an Idiot...akili yako timamu inakwambia unga kilo moja ni mia mbili?
tv yako pengine...So ameskia kwenye TV aitoe wapi proof sasa....
πππππππ nani ana tv hapa????????tv yako pengine...
maybe 200 za bongo...nonsensejibu swali wewe unakataa au??????
jibu swali basi wewe unakataa au??????maybe 200 za bongo...nonsense
unajua maana ya excavation is going on au nikiingereza kinakupiga chenga?unaelewa nachokwambia nasema hata uniambia mumeanza mwaka jana bado nataka uniletee picha ya foundation ikijengwa sio iko tayari, no ikijengwa plzππππππππππ
ujanja mwengine acheni ikwapi picha mm nataka tufunge mjadala huu sasa picha ukwapi tumalize kua mlidai jengo linaendelea kujengwa wapi picha sasaππππππ
mshow awache umbea amakinikeSo ameskia kwenye TV aitoe wapi proof sasa....
usinichoshe na maswali ya kitoto mimi...kama hujajua na maanisha nni enda ulalejibu swali basi wewe unakataa au??????
nijibu swali unakataa au??? simple qns, maana kwenye hass huna picha na hapa je ?????????πππππusinichoshe na maswali ya kitoto mimi...kama hujajua na maanisha nni enda ulale
okay....ni mia mbili za bongo..zile pesa hazina thamaninijibu swali unakataa au??? simple qns, maana kwenye hass huna picha na hapa je ?????????πππππ