Kalete evidence hapa.....saa hii kwa madai usojua we kiokotepovu la nini sasa kakaππππππππππ huo ujenzi nimeskia siku nyingi umesmama
hio ya 2014Kalete evidence hapa.....saa hii kwa madai usojua we kiokote
We ni bwege sana,if you aint a lawyer then keep off your stupidy here...najua ujenzi wa jengo hili unakuuma sana.
soma hapo uone gvt yenu ime postponed huo ujenzi wa hass ndio maana nakwambia siku nyingi sana siskii huo mradi ukifanyika kabisaKalete evidence hapa.....saa hii kwa madai usojua we kiokote
haliniumi kwasababu lishasimama siku nyingi sanaπππππππππWe ni bwege sana,if you aint a lawyer then keep off your stupidy here...najua ujenzi wa jengo hili unakuuma sana.
relax,take a chill pill we are on you.Na tayari contactor yumo mbioni,ujenzi wake kwa macho tu kwenu.
Limbukeni wewe,cant argue with a fool.indeed you are a fool.soma hapo uone gvt yenu ime postponed huo ujenzi wa hass ndio maana nakwambia siku nyingi sana siskii huo mradi ukifanyika kabisa
https://www.google.com/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=web&cd=2&cad=rja&uact=8&ved=0ahUKEwjOlM7hvefTAhXqCsAKHV0pCWIQFggnMAE&url=https://www.JamiiForums.com.com/index.php?threads/hass-towers-66-floors-africa-tallest-building-and-40-floors-been-constructed-in-upper-hill.22953/page-2&usg=AFQjCNEbMQ0XmZaIPaBnv-3LE3rvlsjX2w
hahahahahah umeona mwenyewe nilikwambia siku nyingi hio project imesmamaπππππππππLimbukeni wewe,cant argue with a fool.indeed you are a fool.
niletee picha nione hio project ikisonga mbele leo takriban miaka 3 na nusu sasa toka umeanzaπππππππHehe naona umezongwa na mawazo,hadi ukaenda Kenya talk na all your misery,,,nway keep hiding your head in the sand as you always do!!
You are a pathetic fool and a troll,manake sisi ni wateka bakunja,na tayari tumeshawateka.niletee picha nione hio project ikisonga mbele leo takriban miaka 3 sasa toka umeanzaπππππππ
bro ujenzi wa hass umeanza 2014 na leo aprill 2017, miaka mitatu na nusu unanionesha same pics of 2014 alafu unaniambia ujenzi unaendelea???? au munajenga kwenye ndoto mm niliskia toka mwaka jana huo ujenzi umesmama na kama unabisha mm nakupa 3 months zikipita kapige picha uniletee hapaππππππππYou are a pathetic fool and a troll,manake sisi ni wateka bakunja,na tayari tumeshawateka.
As always fr you guys you will still trail behind Nairobi,take poison if you want but the fact remains that HASS TOWER IS UNDERWAY IN CONSTRUCTION,whether you like it or not,haya basi weka jichwa lako mavumbini utatoa baada ya jengo kumalizika as you always live in utopian fantacies .......
Lete evidence,si umeshindwa na evidence,lete evidence yako hapa acha kuwa bwege wa 21 st century,stupid fool.bro ujenzi wa hass umeanza 2014 na leo aprill 2017, miaka mitatu na nusu unanionesha same pics of 2014 alafu unaniambia ujenzi unaendelea???? au munajenga kwenye ndoto mm niliskia toka mwaka jana huo ujenzi umesmama na kama unabisha mm nakupa 3 months zikipita kapige picha uniletee hapaππππππππ
sanaNairobi Kumbe nako pakawaida sana
mimi sitaki kubishana sana wewe ila nachokwambia ujue sasa miaka 3 na nusu toka ujenzi umeanza nakupa 3 months zikiisha kalete picha alafu utaamini maneno yangu nayokwambiaππππππππLete evidence,si umeshindwa na evidence,lete evidence yako hapa acha kuwa bwege wa 21 st century,stupid fool.
longolongo ulizosheheni akilini ni ubishi tu.ungekua na mie hapa ningekukaripia.nway keep living in denial and with your utopian fantacies na uweke kichwa chako ndani ya mavumbi kwelikweli......kichaa kitaja kuua kaski ahedi.mimi sitaki kubishana sana wewe ila nachokwambia ujue sasa miaka 3 na nusu toka ujenzi umeanza nakupa 3 months zikiisha kalete picha alafu utaamini maneno yangu nayokwambiaππππππππ
kwani we unadhani wanachimba foundation ya choo.niletee picha nione hio project ikisonga mbele leo takriban miaka 3 na nusu sasa toka umeanzaπππππππ
kuna tofauti ya ujenzi na proposal then approval stage. Wewe punguza ujinga.bro ujenzi wa hass umeanza 2014 na leo aprill 2017, miaka mitatu na nusu unanionesha same pics of 2014 alafu unaniambia ujenzi unaendelea???? au munajenga kwenye ndoto mm niliskia toka mwaka jana huo ujenzi umesmama na kama unabisha mm nakupa 3 months zikipita kapige picha uniletee hapaππππππππ
Na mambo bado.........round hii ni kunyolewa bila maji hoho!haga zao zinawaka moto kwelikweli.