Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hawa Jirani zetu akili zao wanazijua wenyewe. Wanafanya ujinga wao kwenye banks zao wakidhani wengine ni nyumbu kama wao wakapeleka matumbo yao tena USD? 😵
 
huyu dogo itabidi serikali ya tz kwa kupitia wizara ya masuala ya utalii wakanae mezani wampe ubalozi wa heshima wa tanzania.

anafanya kazi kubwa sana ya kuitangaza nchi yetu kwenye kurasa zake za mitandao ya kijamii na anafatiliwa sana na watu wa mataifa ya nje.

nalisema hili nikihofia kwamba wakenya wanaweza wafanya hujuma ya kumchukua na kumpanga aanze kuizungumzia vibaya tanzania.
 
kenya njaa njaa njaa....crying [emoji22][emoji22][emoji22][emoji22][emoji22]
 
same things that we have been telling kenyans about nairobi on jf are also been told in other platforms.

this is youtube comment section.
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
View attachment 1049685

You like taking opinion from lazy people, keep wasting your time while us we're working hard to keep our nation growing,
 
Hawa Jirani zetu akili zao wanazijua wenyewe. Wanafanya ujinga wao kwenye banks zao wakidhani wengine ni nyumbu kama wao wakapeleka matumbo yao tena USD? 😵
Kwanza huyo mmoja ni Mdanganyika.MMeanza kuexport utapeli pia.....Duuuh,Si drug trafficking,Si hii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…