Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tanzanians are minnows
....they should fight with Uganda maybe
Mnavoishi na mnavoongea vyote mnafeki. Niliona igizo moja la kenya nkastaajabu sana how come wanaume wote kwenye lile igizo ni weusi halafu hakuna mwanamke mweusi, now I know vera sidika ndio kielelezo cha tabia za wakenya
 
Kwa akili yako ndogo,unafikiri nyinyi Hanna madeni? Mbona mnasamehewa? Sababukuu nikushndwa kulipa
DUUUH...!!! Kuna watu mnavichwa vigumu aisee [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] halafu unazungumzia masuala ya mimi kuleta hoja ,,kweli kwa style hii uliyonayo utawezana..?...ndiyo maana huwa sitaki kuweka hoja sababu najua asilimia kubwa ya wakenya ni vilaza siwezi tumia enegy yangu kwa kuwapa hoja vichaa hebu Soma vizuri nilichokuandikia kisha urudi tena kunijibu............au ushasahau ulichokipost awali nakama haujaelewa nilichokuandikia basi achana nacho fanya mengine nawajua A_Z how kenyan's stupid sorr mama hoja

#MAMA WA HOJA
 
๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€you deserve an accolade.๐Ÿ˜›
 
Huyo kuna kitu alivurunda kunijibu alisema kuwa sisi tumeshindwa kulipa madeni mpaka tumesamehewa madeni mara tatu na hiyo yote sababu ni maskini wakutupwa ....so kwa jicho la tatu huyo mama hoja she means kenya ni matajiri na hawana madeni pia hulipa madeni yote ila sisi hatuwezi kulipa madeni yetu[emoji1][emoji1][emoji1]
 
Hawa ni wale ambao wanadakia hoja ambazo hawaelewi.
 
haha ni 88b kama inakuuma tafuta kamba ujinyonge kuna ile lorry ya MP itakubeba kwa mazishi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ