huna point leta link ya worldbank ktn huwa inameasure poverty rate ama tz azam tv huwa inameasure poverty rate leta link unataka niamini tweet unakichaa leta link kenya poverty rate ni 26% kama unalink ya imf ama worldbank inapinga hyo leta nione kama huna kimya
Mkenya ni mtu mwenye roho mbaya sana na siku zote hapendi kuona nchi yoyote afrika mashariki ikiinuka pamoja baada ya uhuru kujitenga na kuacha kusaidia nchi za africa walikua na opportunity ya kujenga nchi yao zaidi ya miaka 40 sasa waulize wamejenga nn utalia machoziππππ
haha iyo ni 1% of ownership..kwani unaona kama ni big deal ...buda ata uanzishe story mob hatutasahau kuwa hii ni dar 2018Ahahahhaha soma basi acha hasiraπππππππππ
Tanzania tycoons buy Kenyaβs Equity Bank shares worth Sh7.7bn
Umebadilisha mada hutaki kusoma hiiπππππππππππππhaha iyo ni 1% of ownership..kwani unaona kama ni big deal ...buda ata uanzishe story mob hatutasahau kuwa hii ni dar 2018View attachment 962148
Nimekuuliza swali huna imani na KTN nijibu plz πππππ
Na hawa pia huwaaminiππππππ
Niletee official link kua kenya below poverty line 26%πππππ
Anakataa sijui hana imani na KTN πππππ yani hawa watu ukiwabana vzr anaweza akajikataa hata yeye mwenyeweSasa hii KTN ndio inayosema ukweli halisi kwa kua ni Wakenya haohao waliosomea hiyo kazi na wakapewa dhamana na nchi yao watoe habari na ndio wameweka wazi maisha wanayoishi leo hii wanataka kupinga taarifa walizozitoa wenyewe wanataka kutumia za waliozipata kwa kuuliza maswali watu wachache
Yes I am very happy they brought their money to NSE instead of DSE .Umebadilisha mada hutaki kusoma hiiπππππππππππππ
Tanzania tycoons buy Kenyaβs Equity Bank shares worth Sh7.7bn
Alhakhakahaka ππππ imeingia vzrYes I am very happy they brought their money to NSE instead of DSE .
kwani KTN inafanya research?..leta report ya KNBS ama Wrld bankAnakataa sijui hana imani na KTN πππππ yani hawa watu ukiwabana vzr anaweza akajikataa hata yeye mwenyewe
Nafurahi sana mtuletee pesa it shows youre confident with our investments...yani wewe ni mjinga hata huwezi elewa ..ntakasirika sana Kirubi aende kubuy shares London instead ya NairobiAlhakhakahaka ππππ imeingia vzr
kojoa na ulale kaka utajinyinga bure kwa ukweli kua izo ni slums
So kwa akili yako inaeza kupost habari kama hii twitter alaf waache tu, twitter ukipost habari za uongo wana ban hio habariπππππππππππmusitafute mchawi au njia ya kutokea pamabaneni na hali zenukwani KTN inafanya research?..leta report ya KNBS ama Wrld bank
Nafurahi sana mtuletee pesa it shows youre confident with our investments...yani wewe ni mjinga hata huwezi elewa ..ntakasirika sana Kirubi aende kubuy shares London instead ya Nairobi
Kojoa UlaleBudaa mtaumia sana na roho zenu kwatu. mradi wa sgr ya mji wa DSM unaanza punde na utaenda sambambamba na DOM. Mtachonga sana ila ujue kuamka kwa Uganda, Sudan na wengineo cha moto mtakiona. Sisi hatumtegemei mtu na taratibu akili yako itaanza kusacan na kuelewa kua majigambo hayana maana
Huelewi maneno ya shares ..School drop out it seems...I cant teach u that..Its Advantage on our side for them to pour there Cash on NSESo mlipoekeza mliekeza bure ???ππππππ investment mulifanya bure???
So ulitaka tuwazuie? hatuna roho ya ujinga namna hiyo, tunaruhusu mtu yeyote kufanya biashara as long as kodi analipa. mbona wasanii wetu wanakuja kwenu wanafanya shoo wanakusanya Cash wanaleta TZ?Huelewi maneno ya shares ..School drop out it seems...I cant teach u that..Its Advantage on our side for them to pour there Cash on NSE
Just imagine mtu anakuletea wimbo uliotoka kinywani mwake unampa cash sembuse huyo alienihifadhia pesa nkamlipa? au alienipa pesa nkafanyia biashara nkamrudishia na riba?So ulitaka tuwazuie? hatuna roho ya ujinga namna hiyo, tunaruhusu mtu yeyote kufanya biashara as long as kodi analipa. mbona wasanii wetu wanakuja kwenu wanafanya shoo wanakusanya Cash wanaleta TZ?
Ahahaha nimekuuliza swali dogo tu investment mulifanya bure ????Huelewi maneno ya shares ..School drop out it seems...I cant teach u that..Its Advantage on our side for them to pour there Cash on NSE
Wamesahau kwamba wanalipa kodi ya jengo na ya biashara. Sisi tukienda tunachukua demu, tunamgonga, anatutangaza, tunafanya show, tunakusanya cash tunaleta TZSo mlipoekeza mliekeza bure ???ππππππ investment mulifanya bure???
So ulitaka tuwazuie? hatuna roho ya ujinga namna hiyo, tunaruhusu mtu yeyote kufanya biashara as long as kodi analipa. mbona wasanii wetu wanakuja kwenu wanafanya shoo wanakusanya Cash wanaleta TZ?