Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwhyo nchi yenu ilibakisha nyumbu tu...je amerika tusemeje,si ingelikuwa shithole sai kw vile vita vyao na waarabu miaka yote hyo....kubalini tu nynyi ni wavivu wa akili
 
Hawa ndio waliokua na opportunity zaidi ya miaka 40 za developments yani inasikitisha sana sibora hata wangejitolea kusaidia nchi za africa
Tuonyeshe hzo developments zenu za hyo miaka kumi za common mwananchi
 
Unabisha au hutaki[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] endelea kujifurahisha
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] watu wa historia hao...
Mukielezwa ukweli munaliaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡ turkana wind project hio haijaanza hata kutoa umeme ishaanza kuleta loss kwa walipa kodi πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡






Maoni ya wakenya wenye akiliπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡



 
Umeona hio nyingineπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…