Papi Chulo
JF-Expert Member
- Jun 8, 2018
- 6,260
- 7,398
Kwani chips sio chakula??..niliona post moja ya mkenya eti "male food".."male food"?????..hivi ni shule gani iliyowafundisha hii "male food"!!..mchina hakukosea kuwaita nyani kwa sababu aliona hamuwezi kufikiri vizuri..very sorry!!Sijamcheka kinafiki .Nimemcheka sababu sijawahi ona mwanaume anaringa kisa anakula chips. Halafu nimeongea kuhusu mafuta si kuhusunyama.mafuta hayawekwi chol. siku hizi.I said maybe he doesn't exercise after consuming these kin
Nani amekununulia bundles ukaja kututukana kama kawa?Kwani chips sio chakula??..niliona post moja ya mkenya eti "male food".."male food"?????..hivi ni shule gani iliyowafundisha hii "male food"!!..mchina hakukosea kuwaita nyani kwa sababu aliona hamuwezi kufikiri vizuri..very sorry!!
Nyie ni nyani,sijawatukana,ni fact!!...unadharau chips??..unajua wakulima wanapata shida kiasi gani kuzalisha viazi??..eti chips ni kwa ajili ya wanawake tu...dah wakenya kweli ni hollow heads!Nani amekununulia bundles ukaja kututukana kama kawa?
hawashangai huyo mume wao mwenyewe trump anakula chipsi na anawapa matako warambe bogus hawa alaf wanakuja kuongea upuuzi 😂😂😂😂😂Nyie ni nyani,sijawatukana,ni fact!!...unadharau chips??..unajua wakulima wanapata shida kiasi gani kuzalisha viazi??..eti chips ni kwa ajili ya wanawake tu...dah wakenya kweli ni hollow heads!
What a mongoloid! Wapi nilisema chipoo ni za wanawake pekee? Nionyeshe ASAPNyie ni nyani,sijawatukana,ni fact!!...unadharau chips??..unajua wakulima wanapata shida kiasi gani kuzalisha viazi??..eti chips ni kwa ajili ya wanawake tu...dah wakenya kweli ni hollow heads!
This is westlands alone, better than your CBDView attachment 916728
Kwa nini unamkashifu icho kwa sababu anakula chips???..kumbe huwa mnaposti vitu msivyovielewa??..napata shida kama wewe kweli mwanamke jinsi unavyolea watoto wako,napata picha jinsi jamii ya wakenya ilivyo..!!What a mongoloid! Wapi nilisema chipoo ni za wanawake pekee? Nionyeshe ASAP
Hasira. Battle imewashika pabaya😂😂😂Mkiacha matusi tutarudi kupost...bye
Mkiacha matusi tutarudi kupost...bye
😂😂😂😂😂😂 aiseeHapo ni Upper hill na Westlands zipo Pamoja
Tower hizo huko nyuma zote ni Upper Hill, Sijui hizi kelele za kufananisha Construction site na Dar nzima inatoka wapi.
View attachment 916819
😂😂😂😂😂 mzigo umewanasaMkiacha matusi tutarudi kupost...bye
Nikome.hata wewe de Lucy inafaa ukashifiwe sana kwa sababu unaringa baada ya kusambaziwa bundles na mkeo.unakuja kutusi wakenya utakavyo. Huu ujinga mtaacha. Si mtakuja kupost hadi kinyesi chenu humuKwa nini unamkashifu icho kwa sababu anakula chips???..kumbe huwa mnaposti vitu msivyovielewa??..napata shida kama wewe kweli mwanamke jinsi unavyolea watoto wako,napata picha jinsi jamii ya wakenya ilivyo..!!
Sasa 100 bob aisee...hyo ni hela ndogo sana....uheheheh so things cheap is LDC na vp kuhusu kupunguza inflation ikiwa unga kupanda bei munahara na vingine vipi?????[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Hhhh!!wacha porojo..trump mume wenu munaemramba matako anakula chips [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hebu chagua mwenywe..wataka ya imf,world bank au UN...hebu mujuze mzuri labda atakuletea[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]akiniletea ushahidi chipsi inaongeza wowowo anitaj[emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Mbna basi ardhi hko kwenu km kila mtu ana haki ya kumiliki...mbna serikali haiwagawii..na bado ikamkodishia dangote km ilivyokukodishia wewe...yani wewe na raia wa nje mko level moja...mnalease ardhi kw serikali for 99 years..hhhhh!!!nimecheka sana...Acha kupindisha mada, ardhi ndio rasilimali mama ya nchi yoyote ile duniani, ndio uti wa mgongo wa maendeleo ya nchi, ndio urithi asilia wa nchi, lazima iwe ni Mali ya watu wote chini ya usimamizi wa serikali.
Hhhh!!!basi jomo asingeoa mjaluo..rudi kw babu ukamuulize mbna ile hadithi ya ukabila kenya siilewi...wajaluo wasomali wakisii wakikuyu wakamba wote wanaoana......labda atafufuka na kukwambia na kukwambia hzo ni propaganda mjukuu wangu wakenya wana roho mbaya ni wakabila sana..Hahahaaa,km mkikuyu ampendi mjaluo na mjaluo ampendi mkikuyu nyie mungiki ndio mtawapenda Watanzania,anzeni kupendana wenyewe kwanza kwenye nchi yenu nyang'au