Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael always claims to know everything..Kadoda is a old mzee who knows history and umbeya...I can give them a challenge hapa watoroke
Hawajui chochote. Sasa kama mtu anaamuru watu wamletee visiwa vya Nairobi, huyo amesoma kweli? Vitu vya class 4kenya wanafunzwa form 3
 

na labda tu nikusaidie, jamiiforum ndio platform pekee ambayo wakenya wanapata friendly discussion na tanzania.

licha ya kurushiana vijembe na utani wa hapa na pale, jamiiforum ndio mahala pekee mkenya ana enjoy kujadiliana kirafiki na watz.

hapa pana ustaarabu sana wa kudebate,
sehemu zingine kama nairaland na twitter ni vurugu tupu.wakenya wanacharulana kila siku na wanejeria tena kwa namna ya kudhalilishana mno.

so speaking about "unazi", you haven't seen the real unazi yet until you come across a hot discussion between kenyans vs nigerians.
 
Msapere twende kazi[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
 
Msapere twende kazi [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
 
i was forced to come 🔙 here
Someone is misbehaving.
You better stop provoking me .

I wonder how you relate with that kind of attitude
Kitoto kichokozi
 

Bado hii si hoja.Hapa siongei kwa ajili ya Mkenya wala Mtanzania.Unaweza pia badili hizo alama ukaweka mawe.Nilitazama mtoa mada anataka nini basi hapo ndipo msingi wa hoja yangu inapoanzia.

Hii hoja ya Wakenya kule au huku wanafanywa hivi haikuwa hoja.Aidha, hapo hunisaidii,labda unajiridhisha tu kisaikolojia, maana hata mimi naijua Jamii Forum pia.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…