Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wakenya wanakuchukia sana.
wawe wapole tu... hakuna namna.

kule KT nimeona housemaid eti analalamika....anadai eti mimi kadoda ndio huwa namfatilia... nimecheka sana.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
wakenya ni vilaza hii haina ubishi
 
You laggard I am back. I can see you are testing my patience. You always tell Kenyans not to quote you but I have decided to quote you naughty boy with a lice infested mind. You are no threat to me you impotent nincompoop from a dark country full of carnivores who are mistaken for normal human beings. After enjoying albino 🍖 you come to vomit here with your useless dickhead. You should learn to respect your elders you goodfornothing hooligan. Who said Kenyans fear you? Who can fear a powerless dimwit like you. First go circumcise your manners and be revived so you can deal with your stereotypical behavior. I don't think you can threaten me I am invincible.
Mi locura mi razon hutawezana. First deal with your impotence issues.
Umekuwa ukikesha usiku na mchana ukitafuta picha zangu mitandaoni ndio uje uniaibishe hapa. Utazitafuta hadi mwisho wa dahari. If you think you can bully me just think again. I am not of your age. Respect is earned you brainless idiot.
No need to quote me. This was just a message that I forgot to deliver to you before I left
 
 
Povu hili live 😀😀😀
 
Povu hili live 😀😀😀
Povu nini? Huyo mkeo mwenza ametuzoea sana sisi wakenya. Mwambie nitamfunza adabu. I am not a coward like him. Ananiandama kila mahali akinitukana kiholelaholela. Siwezi kuwa mtumwa mtandaoni. Kama yeye ni mwanaume kamili mwambie aje anikabili. Nitayachuna hayo mashavu yake yafure kama mandaazi ya kijitonyama. Eti anaogopwa? First class coward
 

Kuna maswali ya hesabu vipi yamekushinda???
 
Who claims to be a mathematician here
 
Povu hili live 😀😀😀
povu zito sana hilo kaka....yaani nacheka sana hapa nilipo mpaka naanza kujiogopa sasa.

i had know idea that i'm someone fearful, stronger and powerful until i read that verbal diarrhea from her.
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji122][emoji122][emoji122][emoji23][emoji23][emoji23]
 


Zingatia:

Sipingi mjadala, hoja yangu imejikita kwenye namna ya kujadili.Umetaja "tafakuri tunduizi", yani, critical thinking.Hili ni jambo jema,lakini, mijadala ya kukuza tafakuri tunduizi huwa haikai kiunazi tu.Kwamba mimi zaidi, wewe umechoka bila kutoa hoja zenye mashiko.

Hata hivyo, baada ya kufuatilia mjadala,nimegundua hakuna hoja, ni suala la kujifurahisha nafsi tu. Mkenya au Mtanzania atakaezidiwa kwa maneno atakuwa kashindwa.Kesho tunaendelea.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…