comrade i think you have observed something very strange from kenyans in this battle.Kuna vitu vingine jaman embu vipeni kisogo, kwann tusistick na battle pekee...Au tumeshamaliza kila kitu tumeshiba sasa
Tan house palepembenina siku ukiletaushahidi kua hapo ni dar nafunga account jamii forum[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]
civil engineer alijenga hicho kipande cha barabara bila shaka ni mkenya aliyeenda noirobi university kusomea ujinga.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
umekosa kazi za kufanyaTan house palepembeniView attachment 875525
sasa zoom hapo unioneshe slum maana wewe hujui maana ya slum even look kila sehemu kuna road within that area sasa show me where is slum thereππππππππππππTan house palepembeniView attachment 875525
Hahaha, hii kila siku Mimi huwa nasema,civil engineer alijenga hicho kipande cha barabara bila shaka ni mkenya aliyeenda noirobi university kusomea ujinga.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
tena na mimi nilitaka kumuambia hivyo hivyo.sasa zoom hapo unioneshe slum maana wewe hujui maana ya slum even look kila sehemu kuna road within that area sasa show me where is slum thereππππππππππππ
hahahaha...kingereza kingi ilhali wachina wamechukua ajira zao zote muhimu kwenye mradi wao wa sgr wakati kuzungumza sentence moja tu ya kingereza hawajui.Hahaha, hii kila siku Mimi huwa nasema,
Elimu ya Kenya inalenga kufundsha Wakenya Kuzungumza Kingereza kwa Ufasaha,
Nothing else,
Mejengo yanaporomoka na kuua mamia on Monthly Bases,
Naskia tena mchina nae kafanya yake kwenye SGR, madaraja yanamegula spontaneously.. Mungu awaepushe kwa kweli, we are tired of casualties.
you're a dreamer, lowlife and a jobless motherfu*ker. [emoji23]I spend your salary to feed my dog daily
Mambo yanaenda vizuri huku jomba,tunaongoza 3-0,This is Simba....hahahaha...kingereza kingi ilhali wachina wamechukua ajira zao zote muhimu kwenye mradi wao wa sgr wakati kuzungumza sentence moja tu ya kingereza hawajui.
raha ya kingereza uwe financially stable sio kingereza mingi halafu unalala kwenye bedsitter. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
tupo pamoja naifatilia hiyo gemu kwa umakini sana.Mambo yanaenda vizuri huku jomba,tunaongoza 3-0,This is Simba....
The Salary amount you get ..is what i give my girl to make up her hair every two weeksyou're a dreamer, lowlife and a jobless motherfu*ker. [emoji23]
2018 records show that one in every 5 kenyans is unemployed.you belong in the category of the unemployed.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
View attachment 875545View attachment 875547
Shit!!!! Bocco kala red card,tupo pamoja naifatilia hiyo gemu kwa umakini sana.
john bocco na medie kagere sio watu wa mchezo mchezo. [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
yule dogo ame m-provoke....refa kamuhukumu bocco peke yake.Shit!!!! Bocco kala red card,
facts you cant refute. [emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji122][emoji122]The Salary amount you get ..is what i give my girl to make up her hair every two weeks
Angalau wangepewa wote yellow card,japokuwa john bocco kampiga yule mchezaj kisogoni,yule dogo ame m-provoke....refa kamuhukumu bocco peke yake.
ndio basi tena. tarehe 30 kwenye dabi ya watani bocco hatutakuwa naye.Angalau wangepewa wote yellow card,japokuwa john bocco kampiga yule mchezaj kisogoni,
salary wanayochukua wachina 5000 kwenye SGR yenu inauwezo wa kuajiri 15000 kenyans nikuletee ushahidiππππππππππππππThe Salary amount you get ..is what i give my girl to make up her hair every two weeks