rubbish! uniformed cowards making a film to please nyang'aus! no army there.The kind of drills the KDF and Recce engage should tell you where the Kenyan Military ranks. I mean, it's not easy to stop an entire B-787-8 Dreamliner and fill it with civillians yow!
View attachment 875191View attachment 875192View attachment 875193View attachment 875194View attachment 875196
[emoji23] [emoji23] [emoji23]We have done with you college boy.
When I saw you talking about 1tb ram then rom; I concluded you are the brainless.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]This is what I expected. In modern world we call POVU. Your comment is a POVU.
Just simple question, but you write pages and pages to explain nothing.
What do you own!?
Kwa Dodoma hii imefaa sana,Hakuna Hospital Kama hii kwenye counties zote za Kenya, labda Nairobi. But need proof, I am not sure
Ben Mkapa Hospital, Dodoma
View attachment 875432View attachment 875434View attachment 875435View attachment 875436View attachment 875438View attachment 875439View attachment 875440
Wenzako wakenya wanafurika kutibiwa huku, using'ang'anie kwenye Maumivu, Karibu update huduma safi kabisa.Majengo ya kifahari ila ujuzi hamna
Nairobi ipi hiyo unayoiongelea?Nawashangaa sana watanzania wanaosema eti dar maisha magumu. Ebullient nendeni hapo Nairobi mkajionee ugumu wa maisha .we unasema dar maisha magumu na wakati robo Tatu ya wakazi wake hawana vipato vya kueleweka na bado wanaishi vizuri tu.
Nadhani Kwa hapo, Ukijumlisha na Zonal Referal Hospitals kama Mbeya Referal, KCMC na Bugando Hospital, ukiongeza na Hospital za Rufaa za Mikoa na wilaya walau Kwa Miundombinu tupo somewhere!Kwa Dodoma hii imefaa sana,
Tunahitaji hosp kama hizi kila mkoa...
Tukiondoa dhana ya hospital ya taifa basi kwa upande wa afya tutakua tumeweza. ..
Inafaa kila hospitali itoe huduma za juu kabisa...esp zile za mikoa...hospital za wilaya ndio died ziwe na General wards na specialist wawepo japo najua kuna safari ndefu kufikia hapo
My friend, That Hospital is equipped with more than 20 physicians and over 40 MD'sMajengo ya kifahari ila ujuzi hamna
hahahhahahahaahaaha hawa jamaa bana naona wametengeneza undugu na wachina😂😂😂😂😂😂👇👇👇👇👇
yani wachina wamewanyoosha kisawasawa hawana hamu😂😂😂😂😂hahahhahahahaahaaha hawa jamaa bana naona wametengeneza undugu na wachina
Hahaha, majamaa wana bunge limechakaa kama uwanja wa Karasani[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]liko wapi lile bunge lao baya kama kichuguuView attachment 875497