LightYagami
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 2,825
- 1,493
tunajenga HASS ya 330m kaka. Bolyene, CPF, The Argos, The One, Upper Hill Square, NSSF Convention Centre, all over 250m loading babaaaunafkiri hakuna project huku hahahahahah mutajenga huku muna njaaa how??πππππππππ
Someone in the government announced it. Just because you are in denial does not make it not true. Shows how salty you are mate. Una machungu na maendeleo ya kenyaunatuletea reference kwenye gazeti πππππππ nimeisoma vzr ππππππππ very sorry bro kapumzike
πππππππππSomeone in the government announced it. Just because you are in denial does not make it not true. Shows how salty you are mate. Una machungu na maendeleo ya kenya
Kuna line mbili tofauti. Ya Turkana na ya Nairobi ni tofauti. As shown kwa picture below. They want to upgrade Nairobi to Mombasa kwanza. And obviously after upgrading to electric you need new non diesel locomotives. They said it, not me mate. So I expect them to deliver. And why does it hurt you guys kuskia we are gonna upgrade ours. Kwani hamtaki Kenya ikiendelea. Huu wenu ni wivu wa kipuzi. Mnataka other African countries zisiendeleeInaonekana nyie wakenya kiwango chenu cha kufikiri ni kidogo sana. Railway yenyewe haijafika hata Turkana halafu mnaaza ukarabati si ujinga huo!!? I have few questions
1. The railway line will be updated!?
2. You will buy new locomotives or you will renovate
Naomba majibu kwa maswali hayo.
za minara juuuuuππππππππππππ unahangaika sana yani bongo inakunyima usingiziiiiiiππππππππππtunajenga HASS ya 330m kaka. Bolyene, CPF, The Argos, The One, Upper Hill Square, NSSF Convention Centre, all over 250m loading babaaa
Wamewapiga vibaya , yani wamechukua ile ya enzi za mkoloni wakapiga rangi, alafu kuna mtu anakuja anakwambia hii wataiweka umeme si itawaka moto π
sasa ata reli hamna na wapiga domo. Jengeni reli, then njoo upige domo. Kwa kizungu tnasema you are a salty guyπππππππππ
sina machungu kwasababu tanzania hamuiwezi ila kinachinichosha mimi sifa zenu tu hahahahahhaha na kuhamisha vya watuπππππππππππ
Jionee plan mwenyewe. ama wataka nikuonyeshe HASS? Nilikwambia even Burj Khalifa has a very long antennae , pia kingdom towers, you dont see people being salty about it. inajengwaza minara juuuuuππππππππππππ unahangaika sana yani bongo inakunyima usingiziiiiiiππππππππππ
ndio tumeanza kujenga kwanzia leo tena modern electric hakuna east and central africa na inachukua 2.5 yrs tu hahhahahhahahah inajengwa na nchi mbili turkey and portugal yani kazi juu ya kaziπππππππππsasa ata reli hamna na wapiga domo. Jengeni reli, then njoo upige domo. Kwa kizungu tnasema you are a salty guy
nishajibuNataka maswali yangu uyajibu. Usikimbilie jambo jingine bado hatujamaliza.
Hatuna wivu na nyie ila tunawahurumia mnavyofanywa wajinga. Yaani reli mnajenga baada ya miaka miwili mnafanya renovation. Huu ni ujinga. Kwani hakuna designers kwenu!!?View attachment 495086
Kuna line mbili tofauti. Ya Turkana na ya Nairobi ni tofauti. As shown kwa picture below. They want to upgrade Nairobi to Mombasa kwanza. And obviously after upgrading to electric you need new non diesel locomotives. They said it, not me mate. So I expect them to deliver. And why does it hurt you guys kuskia we are gonna upgrade ours. Kwani hamtaki Kenya ikiendelea. Huu wenu ni wivu wa kipuzi. Mnataka other African countries zisiendelee
si mjenge then muongee, wewe umekosa content ya kupost sasa wapiga domo. Sisi tutakuwa tumemaliza our SGR and upgrading it. Haya basi, rudia picha zako hakuna aliyekukatazandio tumeanza kujenga kwanzia leo tena modern electric hakuna east and central africa na inachukua 2.5 yrs tu hahhahahhahahah inajengwa na nchi mbili turkey and portugal yani kazi juu ya kaziπππππππππ
kumbe 2020 heheheheheh tushajenga majengo mengi sana hapo kwanza tuliwapiga ongoing projects nje ndani hahahahahahhahahahahahha tumewapiga mega projects nje ndani hahahahhahahahπππππππππππJionee plan mwenyewe. ama wataka nikuonyeshe HASS? Nilikwambia even Burj Khalifa has a very long antennae , pia kingdom towers, you dont see people being salty about it. inajengwaView attachment 495089
Nakuomba usikimbilie huko. Ngoja tumalizane kwanza. Niambie kuhusu maswali yangu. Maana sisi ni waafrica sitakubali kuona wakenya mnaonewa hivyo halafu nikakaa kimya. Kwanini serikali yenu inawachezea akili hivyo!? Sisi hapa tayari plan yetu renovation ni baada ya miaka 100.Jionee plan mwenyewe. ama wataka nikuonyeshe HASS? Nilikwambia even Burj Khalifa has a very long antennae , pia kingdom towers, you dont see people being salty about it. inajengwaView attachment 495089
kua mpole povuuuuuuu lisikutoke πππππππππ kazi ishaanza na unajua kasi ya magufuli hahahahahhahahahahahhaππππππππππππsi mjenge then muongee, wewe umekosa content ya kupost sasa wapiga domo. Sisi tutakuwa tumemaliza our SGR and upgrading it. Haya basi, rudia picha zako hakuna aliyekukataza
hamujarudisha hata senti moja ya mkopo wa mradi hahahahahhahah hio upgrade usiote kabisa ππππππππsi mjenge then muongee, wewe umekosa content ya kupost sasa wapiga domo. Sisi tutakuwa tumemaliza our SGR and upgrading it. Haya basi, rudia picha zako hakuna aliyekukataza
Hamna wivu. Mbona machungu na matusi kutoka kwa baadhi ya people here like Ichiboy. This is a nice thread but 50% watu ni kudeal na utoto wa IchiboyHatuna wivu na nyie ila tunawahurumia mnavyofanywa wajinga. Yaani reli mnajenga baada ya miaka miwili mnafanya renovation. Huu ni ujinga. Kwani hakuna designers kwenu!!?
Swali: Je hii SGR mtaiondoa!? Kwa sababu speed kubwa inahitaji technology tofauti ya railway.
Nyinyi tengenexeni reli, barabara, mtoke LDC, muongeze literacy levels Tanzania n.k then kuja piga domo. Wewe ndio uko na povu. Sijaona mkenya akilialia waTz wakipost, wewe walialia hapakua mpole povuuuuuuu lisikutoke πππππππππ kazi ishaanza na unajua kasi ya magufuli hahahahahhahahahahahhaππππππππππππ