we nyumbu ni mpumbavu na mtu usiye na akili hata kidogo. Kiswahili ni lugha ya kiafrika inyozungumzwa na watu wengi zaidi duniani hapa, unafikiri kiingereza kikitumika katika kila kitu hii lugha si itakufa kama latin. Wewe umeshakuwa brainwashed and the fact that you wrote this comment in swahili proves that you are a fool[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Kenya is the most diversed nation in east Africa. Hilo ndio jambo ambalo hamuelewi! Kuna watu kutoka sehemu mbali mbali as Ethiopia,Somalia, Seychelles,India,Uganda etc... How do you expect us to adupt an all round swahili language ?? So ilionelea kiingereza ikuwe lugha ya kwanza ju its a universal language. Nyinyi na Ubwongolala yenyu mkaweka Kiswahili itumike entirely hadi kwenye education system! na mnajua tu vizuri curriculum mnayoitumia sio ya Kiswahili[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Sasa mnasomaje Biology na Chemistry kwa kiswahili?? How??
waonyeshe hawa nyumbu wanaodeny kila siku,soma hapa๐๐๐๐๐๐๐๐๐
View attachment 871163
kiswahili cha mombasa ni cha kishoga.[emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Look at this fool. Hio Swahili mnajigamba nayo is Made in Mombasa kenya kaka. Mombasa ndio waswahili Original nyinyi ni fake imitation. Ama babu yako hakukueleza ukitaka kujua kiswahili chenyewe enda mombasa,???
huu utoto wa twitter hauna nafasi hapa jf.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]kasafani nairobi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 867359View attachment 867360View attachment 867361View attachment 867362
i call that "full commitment to the cause"hahahaha safi sana...dawa ya mtu jeuri ni kumuombea nja... hahahaha haki hawa ndege nimewapenda.....job well done. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
View attachment 871577
ndege aina ya kwelea kwelea sio wa mchezo mchezo.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] noma sana... waendelee mpaka ile ban ya mchele waiondoehahahaha safi sana...dawa ya mtu jeuri ni kumuombea nja... hahahaha haki hawa ndege nimewapenda.....job well done. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
View attachment 871577
ndege aina ya kwelea kwelea sio wa mchezo mchezo.
A grown up talking like a small kid..what will you get from this..mbuzi wewehahahaha safi sana...dawa ya mtu jeuri ni kumuombea nja... hahahaha haki hawa ndege nimewapenda.....job well done. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
View attachment 871577
ndege aina ya kwelea kwelea sio wa mchezo mchezo.
these birds literally came in handyhahahaha safi sana...dawa ya mtu jeuri ni kumuombea nja... hahahaha haki hawa ndege nimewapenda.....job well done. [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
View attachment 871577
ndege aina ya kwelea kwelea sio wa mchezo mchezo.
Why do you celebrate such?..its high time u guys act maturethese birds literally came in handy
We umeelewa hii kweli?leta any aircraft imenunuliwa na kq cash ukipata nitag nyinyi hua munafanya sub lease my friend๐๐๐๐
nenda usome maana ya sub lease ๐๐๐
futa mawazo ya kumiliki any kind of aircraft๐๐๐๐๐View attachment 871142
This is my former school im County 035, Kabianga SchoolView attachment 871630Kabiangaa high school kericho county
no seriously, this thread can use some funWhy do you celebrate such?..its high time u guys act mature