Yani wewe kinachokusumbua kichwa ni bongo 2017 hio mwaka inakutesa sana wala hutaki kuikia bongo 2017 hahahaahhahahah...kikwete kawafanya mbaya sana na magufuli ndio anakomelea misumari kabisa hahahahaπππHizo ni countable yenu uncountable...mavi ata iko njee ya kwako sai man..waah
Umeniogopa ama...najua sai unavumilia harufu ya mavi...iza manNaomba uniitie saeque tuendelee naona Leo kakimbia hahahhahhha ongoing projects hataki tena so plz niitie hehhehheππππππππ
Hesabu basi ziko ngapi sasa??????? Mbona hujibu ππππππππAta Anal afadali wewe Dick mingi hauna ata fact moja
Mwite mwenzako tulikubaliana aje maana jana alikubali bao over 20 so Leo below 20 nimuwashe mabao tena hahhahhahahha sina kawaida yakuogopa mm wakat wote mm ni kaz kazUmeniogopa ama...najua sai unavumilia harufu ya mavi...iza man
sasa wewe sindio ulibisha delta enzi zile tulopkuletea render yake..ukaleta building yenyewe ukisema building inaeza kufupishwa.saa ii umeanza kurudia kile ulikataa.ebu leta picha ya hiyo finished building tuione apaHesabu kwenye hiyo module ya picha
Dick mingi twende facts 70% wako slum hadi wewe.....man ata harufu ya mavi imefanya usilale lol........this killed meHesabu basi ziko ngapi sasa??????? Mbona hujibu ππππππππ
sijichoche apa when uliishiwa mpaka ukaanza kucook data 12 floor unasema 21,15 unasema 21..huoni haya mwenzako tuusan alikurekebisaMwite mwenzako tulikubaliana aje maana jana alikubali bao over 20 so Leo below 20 nimuwashe mabao tena hahhahhahahha sina kawaida yakuogopa mm wakat wote mm ni kaz kaz
Hehehhhhhehe umekuja enhhhhhhh safi sana tuendeleee maana kuhesabu pia huwezi ππππu
sijichoche apa when uliishiwa mpaka ukaanza kucook data 12 floor unasema 21,15 unasema 21..huoni haya mwenzako tuusan alikurekebisa
Sasa Bongolala inatesa nano...GDP per capita ata South sudan inawachapa....your country is among 30 poorest....maze izeniYani wewe kinachokusumbua kichwa ni bongo 2017 hio mwaka inakutesa sana wala hutaki kuikia bongo 2017 hahahaahhahahah...kikwete kawafanya mbaya sana na magufuli ndio anakomelea misumari kabisa hahahahaπππ
weulishachemsha zamani hadi ukaanza leta renders za sijui mara na kawe apa...Hehehhhhhehe umekuja enhhhhhhh safi sana tuendeleee maana kuhesabu pia huwezi ππππ
achana na renders...leta the original building apa nkuaibisheWewe tatizo lako muoga sana hebu hesabu tena hizo floors acha uoga sana hesabu vzr kwa umakini
View attachment 493967
Hahahhaahhahaha hatujamaliza sasa unaenda wapi ahahhahahha ongoing below 20 ahaahhha twende kazi wanawake ndio wanakimbia sasa we dume inakuaje au we sio rizki hahhahahaπππππππππππthis thread sholud now be closed or washindane na mombasa..mji una footbridge sita....roads hawatufiki,mji uko hovyo,mchafu,ongoing projects tumewashinda.bado nni...gudbye pals mkileta msa vs dar ntarudi
Umeshindwa kuhesabu hahhahahahahaha siulisema 12 floors au zimebadilika hahahahahhahaπππππππππachana na renders...leta the original building apa nkuaibishe
Yani instead ya government ijenge infrastructure inajenga towers mbili....waah footbridge tano watu 5 million...yanii kila bridge average 1 million peopleKwenye mega projects tumewachapa mabao sijui mutatokea wapi οΏΌοΏΌοΏΌοΏΌππππππππ mwaka huuuuuuuu mbayaa
Naona Leo povuuuuu tu mwanzo mwisho aiseee hatariiiii kapumzike baba usije tuletea lawamaπππππππSasa Bongolala inatesa nano...GDP per capita ata South sudan inawachapa....your country is among 30 poorest....maze izeni
kuhesabu buildings za below 20 nikazi kubwa sana ndugu...izo niuweke kujibamba cz sidhani kama zitaisha apaHahahhaahhahaha hatujamaliza sasa unaenda wapi ahahhahahha ongoing below 20 ahaahhha twende kazi wanawake ndio wanakimbia sasa we dume inakuaje au we sio rizki hahhahahaπππππππππππ
mbona unarukaruka sasa...renders ukitaka apa ntakuekea za nai nzenye zinaenda hadi 50 na zaidi,cha muhimu ni the actual building...sio kazi ngumu kuiweka apa..waogopa nni kama iko 29 sinitakubali?Umeshindwa kuhesabu hahhahahahahaha siulisema 12 floors au zimebadilika hahahahahhahaπππππππππ