Nishida sana kaka yaani wanakomaa kupost estate tu hizo hizo miaka nenda rudi wakati ni chache kuliko wana wa nairobiUko ndiko walikojaa wataalamu wakuongea kingereza [emoji23] [emoji23]
Keyboard warriors
Sent using Jamii Forums mobile app
Unamkataa ndugu yako......kweli umelaanikaKenya ipi io unayoitajataja kila mara??? baki huko huko Kinondoni
Punga unamaneno......nasikia unaitwa choko rayyoungNyoko tu wewe
Mada nitachangia kama kawa ikikuuma unywe sumu ufe
Unaifananisha nairobi na tandale?
Na kuanzia sasa hivi sikuquote tena maana unatafuta kiki kupitia mm
Hunipati ng,ooooo
Na uache kuifananisha nairobi na vitu vya kijinga
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi naishi manzese picha tiyari unazo na unazijua......Nyinyi mnaishi wapi? post your neighbourhoods
Mfa maji haishiwi kutapatapa endelea kutapatapa[emoji3] [emoji3]For Sure!
madhaifu gani hayo yapo Nairobi, dar hakuna. slums in Nairobi ni 5% pekee, ukilinganisha na dar, 92%.
hapa sijaona battle ya maana zaidi ya battle ya Kibera v/s dar nzima.
zidi kujipa matumaini
btw, Nairobi Metro ni 32,000kmsq
Huyo ni chizi hana kazi yakufanyanaona umamua ku edit post ya mkorinto na kuiwekea maneno yako.
alichokiandika hiki hapa[emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 847300
kama utapata shida kuelewa kiswahili, niite nije nikutafsirie kwa kingereza.
Tunawasiwasi nawewe .....usije ukawa kama huyo mkenya mwenzakoEarlier this year si Early this year. Lemme correct your arse. Lakini sexual orientation ni something personal man. That is their life na kama they are happy with it, let them
Huyo shoga apigwe bun aiseeeShoga mwenyewe huyu hapa[emoji23][emoji23]View attachment 847358View attachment 847359View attachment 847360
Ndiyo maana wanapata kipigo kutoka kwa wake zakonimegundua wanaume wa kikenya washarizika na hali ya ushoga.
kwao ushoga umeshakuwa jambo la kawaida.
"if someone does speaks broken English"Yeah you are right but it is because i dont tire in helping a friend in need! furthermore telling you to improve in your vocabulary isn't something bad!...in reality I dont speak swakhili because i am poor in it and if i attempt to explain myself using what i dont know,guess what i am fucked up!..but at least i understand what you are writing that is why i am responding..so please stick to what you know and understand because if someone does speaks broken English at least he knows another language use that to avoid depression and jealousy.
Pointless[emoji3] [emoji3] [emoji3]Wewe bongolala wacha ujinga....hapo Dar slum si mnakunya kila kona kwa sababu ya ukosefu Wa vyoo
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo naye atakuwa ni pungakwa hiyo kuunga mkono ushoga ni future century?...[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Tiyari Ushachanganyikiwa....milembe inakuhusu[emoji3] [emoji3] [emoji3]kila mtu akae kwao .....wa darislum wabakie huko kwao na sisi tubaki nairobi yetu.....case solved.
Why compare ourselves to a county that thousands die of hunger on monthly bases,.....and are you aware at independence Tanzania's economy was equal to Kenya's? The whites also gave you a very good foundation but now can you compare yourselves to Kenya, leave alone S. Korea?
Someone from a primitive society like Kenya talking of 21century, Huko kwenu mna mambo ya hivyo, laana inawatafuna ndio maana kutwa mnatom.ba ng'ombe na mbwa na Mbuzi,Hahahah man, you serious? In the 21st century? But you live like a savage. So nakuelewa
Wewe ni shoga? I guess wewe ni Punga.Hahahah man, you serious? In the 21st century? But you live like a savage. So nakuelewa