Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

hivi ndio munaanzaga mukipewa facts munakam na matusi. kisha mukitusiwa munareport mtu anakula umeme
Hahaha najaribu kuelewa sijui unamaana gani[emoji28][emoji28][emoji28][emoji23] yani kiswahili chenu sijui mnaandikaje ,tabu kuelewa
 
Hehhehhe tulia wewe unajua nn ngoja nimnyooshe ndugu yako kwanza kajileta mwenyewe hhehehhehheeh

aahahahahahaha... we tushakuzoea. cheki venye unalia ati "tulia, tulia, ngoja kwanza nende chooni naskia kunyora kisha ntarudi" kikikikiiiiii
 
I would advice you to stop using the Queen's language and go back to school.
Ata kama ni gumbaru. ok?
I won't stop using queen's language because of you idiot,as long we communicate that is only what i care about,whether you like it or not that is shit i don't care about!!
 
S
aahahahahahaha... we tushakuzoea. cheki venye unalia ati "tulia, tulia, ngoja kwanza nende chooni naskia kunyora kisha ntarudi" kikikikiiiiii
Nilie kwa mtoto mdogo wewe mwambie mwenzio arudi kakimbia wapi hahahhhahhah alaf yunaenda below 20 muone shughuli pevu Leo hhehhehehehehhehehe yaaani bongo hatari hatoki mtu humu ndani
 
Hahaha najaribu kuelewa sijui unamaana gani[emoji28][emoji28][emoji28][emoji23] yani kiswahili chenu sijui mnaandikaje ,tabu kuelewa
kuwa mpole ww kilaza. sisi uchanganya kiingereza na kiswahili kwa lugha yetu (Sheng). ni kwa vile hauelewi kiingereza ndio maanake
 
Above 20 hzo
Mnf- 2
Mzizima- 2
Sky tower 1
Morocco square 2
Sanaa tower 1
Mara world 3
Kawe city 6
Ppf HQ 1
Al karimo 1
Nhc Victoria 2
Golden anniversary tower 2 etc
bado unalo la kuongea tuendee na hapo sijamaliza

DAR ES SALAAM| NHC Victoria Palace| 12F| U/C


mwenzako amekubali iko 12 wewe bado unaforce iko 20...ikifikia apa sasa nakuacha uendelee peke yako
 
I won't stop using queen's language because of you idiot,as long we communicate that is only what i care about,whether you like it or not that is shit i don't care about!!
alright. same way i have to re-read what you write 5times to grasp what you're trying to put across
 
Msumari mwengine huo hehehhehe hatoki mtu humu ndani nawaambieni
 
naeza kosa usingizi kama bongolala ingekuwa na jengo zaidi ya mita 200. kwa sasa nipe jengo lolote lililo zaidi ya mita 160. lolote tu ata kama ni on-going ama proposed tu

maybe you should rise another concern
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…