Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

[emoji3] [emoji3] [emoji115] [emoji3] ukisikia mtu kavurugwa ndiyo hapa sasa ...
Endelea bado
 
😀😀😀 Where does these all come from? Is that a simple question I asked you!? If I say, you are a kid I will be wrong?
Can you please tell me where does your list come from!?
SIMPLE QUESTION.
Mwamba katibukwa na nyongo povu mpaka vumbi[emoji3] [emoji3]
 
...
 
Acha kujifariji ujinga...Arusha imemaliza eld nakuru n kisumu combined saa hii Ni milio as if tuliwatuma
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12] [emoji116] [emoji116] There are many Tanzanians living in Kisumu and Eldoret, some are in Moi University and University of Eldoret at Chepkoilel, from rich families, even the way wanajibeba, si hohe hahe wa Tz., I believe there comparison, watakuambia ukweli[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji106] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji12] [emoji12] [emoji12] munapenda kujifariji kweli!., am laughing out loud, this thread is my comic zone hapa jf., estates pekee in Eldy hakuna town in Tz inawezana out of Dar., hakuna!!!, the organization and development rate! watanzania wenyewe walioko huku watakuambia, the liberated minds, not blind patriots.
 
Hamuwezani na KENYA.

Mpishane na Rwanda pamoja na Burundi
Kenya tunapishana na Kina Egypt, Nigeria, SA na Ethiopia
Ethiopia ni kutushusha, even with the GDP growth rate, hawana better towns out of Addis, many poor and iddle populace. Even Tanzania iko better than Ethiopia in towns! tembea uko utashangaa!., wako down, though with big projects coming, stable airlines and good GDP output. Kwa vingine, hawawezani hata na Tz., even Ugandans live better than Ethiopians.
 
ni kiingereza cha namna gani??..au ni kiingereza cha kibera??
[emoji23] [emoji23] wacha nikuache mshamba wa tz..utanipotezea wakati tu..rudi shule usome kingereza au uje kibera watoto wa nursery wakuelimishe...
 
My friend ungeweka izo estates sio kuongea sana..
Rich families ndio kitu gani?
Rich families husoma vyuo vya $30,000 ada per yr sio $ 2000 hao ni wakawaida sana faham kutofautisha kati ya rich na ordinary kwanza ndio uje Apa
 
Hata huku bongo wapo wakenya wengi sana wengi wenu mnasajili simcard za voda,tigo,n.k.,mwengine ni jamaa yangu huyu kachoka ile mbaya yeye anashinda katika jengo la betting la playmaster,habadilishi nguo huyo,analala nje ya maduka!mwengine ni mshabiki wa yanga kila siku yeye na ku-bet!!yaani mko wengi vibaya mno bora hata hao watz wanaosoma huko!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…