Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

And because you are stupid, you can't see that's a typo. I beleive that there was no typo in "first personal pronoun" when you were writing. Am still asking what the **** is this?
When a doctor's injection enters the patient, the patient needs to rest.
Improve your English Structure.
 
Give me the link of this:-





Acha kuruka ruka. Sisi siyo wababaishaji kama wewe. When somebody ask the question go straight to answer it.

Sijui wewe unasoma nini kwa izo link unaitisha. Urudi tu hapa ati hakuna UoN hapo tena
 
Don't fool your self. Internet is a big jungle, you need to know how to search reliable information.
Ooh my, i have just wasted dozen of hours arguing with academic dwarf🙁🙁
 
kuna binti mmoja wa kikenya kwa jina la "mwasiti" huwa anakasirika sana na kutoa povu jingi kuhusu mlima kilimanjaro kuwepo tanzania.

sasa mwambieni akasirike zaidi.
picha zimebeba ujumbe wenye maumivu makubwa sana kwake. viva tanzania.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hope unajionea long passes za Sharks
tayari tushawashughulia wakora wenyu wa kariobangi kwa mikwaju ya penati.

this is simba brother...viva tanzania.
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Naona penalti imewaokolea sana. Natamani mmalize mkutane na Gor
 
Naona penalti imewaokolea sana. Natamani mmalize mkutane na Gor
haina shida...btw leo tulichezesha simba B. siku tukikutana na hao gor mahia tutachezesha full squad ya simba A.

halafu nimegundua kitu kuhusu vitimu vyenyu. wachezaji wenyu hawana maarifa ya kupiga penati.
 
siyo vijisababu halafu unazunguka sana toa mifano inayokinzana sportpesa huwezi ukaitolea mfano na big brand kama samsung ......


we jua hiyo sportpesa haina mashiko huku tz na hamna fungu kubwa lakuweza kuzipa pesa tz club labda daraja la pili ndiyo maana tunayapuuza hayo mashindano huku tushamaliza ligi kwa sasa ni muda wa break kwa wachezaji kuwait next season .....hivyo chezeni na team b
 
mara qualitu akaja kumix addition ya neno quantity mara akajipa different zake yaani nginja nginja.....
ndipo nikagundua kama yule chizi wa kikenya karogwa tena[emoji2] [emoji2]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…