Engineer levi Devin
JF-Expert Member
- May 17, 2016
- 2,501
- 1,047
tena wanamwita shoga mchafuππππ
Haha zile pipa kubwa zaja july...hehehe lamba lolo
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
bora jamaa kaonesha ubabe wakunua ndege 7 cash nioneshe ndege moja tu ya kq amabyao kenya imenunua cash ukipata nitag plZπππππnikikwambia mtz ni mtu anayeongozwa na ubaradhuli wa kiakili usinilaumu...angalia project wanazoimba imba hapaukuta na vyuma vitatu
Kenyahaya bas naomba nikuulize, ni nchi ipi haina ndege? maybe sijawaelewa
so unalia au nimekutusi bro basi usilieππCheap drama queen responding to a dimwit fellow with low IQ to notice fake posts,,,.
kama nyie mlivyomshangilia huyu taila mnazani mpo sawa kweli kiakilialiye na matatizo ni nyie tu...mtu anayeshangilia ukuta huo si mtu mwenye akili timamu
mm ndio nimesema ukuta umejengwa na picha nikaweka 25km cha kuskitisha kenyatta alisema atajenga ukuta mpaka wa somalia uko wapi nioneshe tofali moja tuπππππππ
heheh alitupilia mbali hana pesa ya kujengaππukuta huo kwanza ulishatupiliwa mbali baada ya viongozi toka pande mbili kuzungumza kuhusu insexuritynashangaa hujapata habari jinsi unapenda kuenda citizen, KTN na NTV News
huyo mwache tu...inaitwa internet humorkama nyie mlivyomshangilia huyu taila mnazani mpo sawa kweli kiakili
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] View attachment 742330
kwasababu mumeshindwa kujenga na kueka hata tofali moja tuπππ eti MLDC haina pesaukuta unashangiliwa LDC tu...not middle income world
Hii hatari sana kwa vijana wa Mombasa. Kumbe shoga hilo!!?
kwanza ni jambo nzuri hilo sababu hio ilikuwa kutupa hela tu...ukuta wa border nzima unge cost pesa kiasi gani? wacha tujitume katika mambo ya msingiheheh alitupilia mbali hana pesa ya kujengaππ
sasa aliongea akiwa ndotoni au alijua kujenga ukuta nikama kuvuta msubaππππ
Hii hatari sana kwa vijana wa Mombasa. Kumbe shoga hilo!!?
sasa alipoingea alijua ni kuchuma pesa nyie msizuge hamuna pesa ya kujenga ukutaπππ hanuna pesa ya kutumiza ndoto ya budget ya ukuta mtakua nayokwanza ni jambo nzuri hilo sababu hio ilikuwa kutupa hela tu...ukuta wa border nzima unge cost pesa kiasi gani? wacha tujitume katika mambo ya msingi
ok hatuna helasasa alipoingea alijua ni kuchuma pesa nyie msizuge hamuna pesa ya kujenga ukutaπππ hanuna pesa ya kutumiza ndoto ya budget ya ukuta mtakua nayo
I was fool with low IQ for reasoning and fall with a trap of old man who has big capacity to reason beyond of my reasoning.
kisa kaonekana kwenye hoteli ya kifakhari hakuna east and central africaππππ±π±jizee la 1960s limejituma kutafta fake posts kisha analeta hapamind you, huyu ni babu wa watu