Engineer levi Devin
JF-Expert Member
- May 17, 2016
- 2,501
- 1,047
heheh july vyuma vitatu vinatua kwa ajili ya africa and nje ya africa stay calmππππ
amesema 15 passengers inaingiza 12k ππ14 seater hesabu yake ya juu kwa siku huwa 6k, hizo anazoongelea yeye ni 26 seater na zaidi
vyuma vitatu ndio wanashangilia utdhani wameipiku ethiopian airlinesViuma vienu vya kwanza vinaenda nchi ipi ? kama si mwanza ,kigoma airstrip.
wow what a render view thanks bro could u post its rendersππprogress ya jengo linalowapa watu tumbo joto...piling inafanywa na kampuni ya Franki Africa
from 2014 siku wakikuletea wapi wanajenga tag mebado mnachimba shimo tu?.[emoji23] [emoji23] [emoji23]
so umeamu kulia bila hurumaππππproject za airport...mara sijui ukuta...hahahaha mara sijui ndege 3 zinatua...sasa hizo project za mogadishu au?
unamatatizo sana....[emoji3] [emoji3]ukuta?kuna rais flani mjinga alienda kuzindua ukuta wa kuzuia wezi...anajulikana na si rais wa somalia au kenya yaani project za ukuta ndio mnaimba imba hapa kana kwamba sijui mmejenga eiffel tower
jaribu alaf uone sasaππππTunaukulia mlima kwa umbali kaka na hakuna kitu serikali yenu inaweza fanya hata kuweka zulia.
aliye na matatizo ni nyie tu...mtu anayeshangilia ukuta huo si mtu mwenye akili timamuunamatatizo sana....[emoji3] [emoji3]
nilishangaa mumeshindwa kuweka hata tofali moja kwenye ukuta wa somalia na kenyaππππukuta?kuna rais flani mjinga alienda kuzindua ukuta wa kuzuia wezi...anajulikana na si rais wa somalia au kenya yaani project za ukuta ndio mnaimba imba hapa kana kwamba sijui mmejenga eiffel tower
kuna mwenzako kaniambia ukuta umejengwaso umeamu kulia bila hurumaππππ
subiri wewe acha hasiraaππππViuma vienu vya kwanza vinaenda nchi ipi ? kama si mwanza ,kigoma airstrip.
Haha zile pipa kubwa zaja july...hehehe lamba lolovyuma vitatu ndio wanashangilia utdhani wameipiku ethiopian airlines
tena wanamwita shoga mchafuππππ
ukuta huo kwanza ulishatupiliwa mbali baada ya viongozi toka pande mbili kuzungumza kuhusu insexuritynilishangaa mumeshindwa kuweka hata tofali moja kwenye ukuta wa somalia na kenyaππππ
nitag nione tofali moja tu la ukuta wa keny na somalia
mm ndio nimesema ukuta umejengwa na picha nikaweka 25km cha kuskitisha kenyatta alisema atajenga ukuta mpaka wa somalia uko wapi nioneshe tofali moja tuπππππππkuna mwenzako kaniambia ukuta umejengwamwingine kaniambia vyuma vitatu vipo angani