Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Uhahaha nafurah sana kuona maumivu yanavokutesa😀😀😀😀😀😀
Sijui leo atapata vipi haja kubwa, anapata maumivu makali sana katika rectum yake, huyu nyang'au ana wivu sana[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Guys we should let each other be now... This will never end and it's only getting childish and more childish..
 
I have lived in Nairobi for nine good years now lakini sijawahi kusikia kuna mtaa inaitwa river road. Mnajifanya sana mnajua Nairobi ila wengi wenu (the kodadas of this world) husikia tu redioni na kusoma mitandaoni. Desperate danganyikans
 
All those are dar slum photos mainly when u were hit by floods
 
hehehe😀😀😀😀😀 mkajua na wabongo mutadawanganya kama watu wa nigeria


mkianza kutukana Kenyans ati sijui wanafananaje hiyo ni kudeviate kabisaa.......so kila mtu akae kwao polepole.Watanzania waisifu dar nasi tuendelee na NAIROBI yetu au vipi my frens
 
I have lived in Nairobi for nine good years now lakini sijawahi kusikia kuna mtaa inaitwa river road. Mnajifanya sana mnajua Nairobi ila wengi wenu (the kodadas of this world) husikia tu redioni na kusoma mitandaoni. Desperate danganyikans



Nairaland people are so mature.......huku ni emotions.Then again a thread like Daresalaam vs Nairobi should go to such platforms where neutral guys give their opinions......hapa tutazunguka tu forever
 
All those are dar slum photos mainly when u were hit by floods
So if you allow everybody to post anything without evidence, then the meaning of constructive arguments is lost, this forum will be no difference with most of Kenyans forums which most of the time people throw words to each other based on tribe or political divide with no evidences.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…