Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Eti kunawatu bado wanabisha kuwa Nairobi ina tower nyingi kuzidi dar. Lakini mwenye macho haambiwi tazama.View attachment 693655

Ona hiyo density halafu compare hiyo na vitower vya kuhesabika vya Nairobi.
The problem with you guys you hate writen facts when is not on your side...

DAR ipo coast which is very flat Nairobi is on ahigher altitude hence you can't see all the buildings kama Dar ama mombasa...
 
SSC inawatanzania wengi wenye marifa kuhusu Tz na wanachangia sana..

SSC haina utoto mwingi ulio hapa
Naingia sana ssc Na kwel it's a bit matured...Ujue mmetuzidi in a one yr due to the booming ya avic nadhan wameerect nyumba nyingi at once
 
Honestly even skyscrapercity has this thread of cities with towers above 20floors... NAIROBI is way above Dar..

Check also Emporis.. It give indepth infor on this.

Do we really have to argue about the obvious??
Hayo ni maoni yako ndugu kama ulikua ukiwaza ile dar ya 90s basi umechelewa sana
 

Very ''jua kali'' packaging and branding! More room for improvement!
 
DXB hits 40C degrees and above from April-Oct. Not all months are that hot my friend. They also have a dry winter from late Nov to late Feb. Right now it's heating up towards April
Kwanza sikiliza maneno ya ndugu yako analwambia dubai haizidi 21 degree😀😀
 
Hata Kenya wamekosea but their main focus is on Buildings around the world, on that they are up to date.

hawawezi kuwa serious na chochote kwa kuandika uongo mwanzoni tu,haya embu niambie wewe kipimo cha hizo skysrepers ni metre ngapi wameanzia???
 
Naingia sana ssc Na kwel it's a bit matured...Ujue mmetuzidi in a one yr due to the booming ya avic nadhan wameerect nyumba nyingi at once
SSC is one of the best interms of infor.

Wacheni ukweli ibaki ukweli...
 
The problem with you guys you hate writen facts when is not on your side...

DAR ipo coast which is very flat Nairobi is on ahigher altitude hence you can't see all the buildings kama Dar ama mombasa...

kwani picha si Imetumwa humu toka uzi umeanza???au kina zingine bado??
 
hawawezi kuwa serious na chochote kwa kuandika uongo mwanzoni tu,haya embu niambie wewe kipimo cha hizo skysrepers ni metre ngapi wameanzia???
used to be 60m sometimes back. but nowadays it's 90m
 
Kwanza naomba nichukue fursa kukukaribisha hapa saw mgeni karibu sana😀😀😀
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…