Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

what air 😂😂😂

View: https://x.com/aomenya/status/2109642498612039993?s=20


1791839815752.png

1791839836444.png
 
"Them all know which is which" ni kiingereza gani hicho.😂😂
Mimi ni mmoja wa waliosoma wee mbilikimo na hadi nilikukwotia ukileta mambo ya kuingia stadium kambe ni kitu cha maana sana. Leo niko na wewe hadi ujingu ikutoke. Wacha nikuwekee in bold na in red ndio uone vizuri.😂😂
Ila umempiga mbilikimo makumbo hadi wakaungana na huyo lofa mwengine kupigana na msichana.😂😂
 
Back
Top Bottom