NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,366
- 19,780
Huko Kwao wangeandika 150km from CBD.😂😂Kuna watu watafikiria hii iko CBD
Huko Kwao wangeandika 150km from CBD.😂😂Kuna watu watafikiria hii iko CBD
They are always obsessed about that kariakoo cbd of theirsHuko Kwao wangeandika 150km from CBD.😂😂
From DSM to Mwanza ni umbali wa almost 1200km na huko mwanza kuna bridges zenye hazijawahi kushudiwa kenya tangu ipate uhuru, electric SGR n many more, umbali kama huo hapo kenya unakua ushaingia Unganda katikati ya Lira city 😂😂. na unakua pia ushavuka machaka na misitu with no any kind of development around.. nyamaza usitupigie kelele.They are always obsessed about that kariakoo cbd of theirs
Lini SGR ya Tz ilidondoka?Kudondoka?
Sgr ya kenya haijawahi kudondoka
Tena SGR ya bongo ipo siku itaua watu karibu wote
Umekuwa Mungu sasa? Ndege zinaanguka na kuua watu wote hamna cha ajabu.Tena SGR ya bongo ipo siku itaua watu karibu wote