π π wait.. did you just make a whole U- Turn? Why do Tanzanians hate taking responsibility for their own wordsπ€£π€£π€£Who cares? Their population is just 10M
πwanamchukia sasaHuyu Dangote mmoja mwenye mmekuwa mkisifia kila siku?
Wapi source yako bongolalaalafu i told you those entries will be updated tayar mshashushwa 52 postions down π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ π€£
sasa source tena na ishakua official 52 positions down, wait for the entries za main site ziwe updatedWapi source yako bongolala
Sasa hawa vibasi 90 tu wanalalamika , vipi kina abood wanaoshusha mpaka 100 kwa mwaka na hakuna vilio,
eti wanataka kumkomoa, abood tupo nae toka miaka ile π€£ π€£ π€£Sasa hawa vibasi 90 tu wanalalamika , vipi kina abood wanaoshusha mpaka 100 kwa mwaka na hakuna vilio,
Yaan mtoto wa rais anafanya biashara ya mabasi badala viwanda πππ
Hapo wasahau kupata public transport ya maana. πππSasa hawa vibasi 90 tu wanalalamika , vipi kina abood wanaoshusha mpaka 100 kwa mwaka na hakuna vilio,
Yaan mtoto wa rais anafanya biashara ya mabasi badala viwanda πππ
Watu wanatembea kwa Mguu kwenda na kurudi Makazini,
Trying to Imagine this life in Dar , not even possible. Mtu utoke Kimara au Tegeta au Mbezi hadi Posta au Morocco kwa Mguu, Kwani Nairobi ni ndogo this much ?
Besides hawa watu wanaonekana wamechoka, wamepigwa na maisha , wamevaa mitumba. Hawana matumaini, wamepauka. Hard life.
View: https://vt.tiktok.com/ZSq382jQr/